scsc

Akothee sasa awaomba wachezaji Taifa Stars wampe mimba

Mbwembwe kibao zimetokea baada ya Harambee Stars kuizamisha Taifa Stars ya Tanzania 3-2. Mastaa tofauti katika mitandao ya kijamii wamepata fursa ya kuonyesha mapenzi kwa timu zao. Akothee staa wa kike kutoka nchini hajaachwa nyuma katika mchakato mzima.

Soma hadithi nyingine:

Audio yavuja ! Inasimulia A-Z jinsi mauaji ya William Ruto yatakavyotekelezwa

Staa ya huyu wa kike kupitia mtandao maridhawa wa instagram sasa anadai kuwa anataka ujauzito kutoka kwa vijana hawa wa Tanzania. Akothee sasa ni mama wa watoto 5. Akipata mwingine kwa Taifa Stars sasa atafikisha idadi ya 6.

“I just want to hug all of you when you are back ๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚ come here or I come there sweetie ๐Ÿ™๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช mungeshindwa wakenya wangehamia TZ ๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚, Nawafahamu sana watu wangu , hutema watu wao wakishindwa , BRAVOOOOOO BRAVOOOOO , Congratulations TANZANIA โค MImi naja huko mnipe ka mimba hapa kenya imekataa .” alisema Akothee.

Tazama hapa:

Akothee sasa anatamba na kibao hatari cha Muje na kinafanya freshi kwenye mtandao wa Youtube na upigwaji mkubwa katika redio na runinga za kitaifa.

Pata hadithi nyingine humu:

Tazama jinsi mastaa na viongozi walivyowapa kongole Harambee Stars

Mastaa kibao hapa nchini na viongozi wametokea pia kuonyesha shavu kubwa kwa timu ya kitaifa akiwemo mheshimiwa Raila Odinga, William Ruto na King Kaka baadhi ya wengineo.

“What a splendid performanceย #HarambeeStarsย coupled with great composure coming from behind twice to deservedly win the game. Bravo! Kenyans are firmly rooting for you. All the best as you continue striving to qualify for theย #AFCON2019ย round of 16. Hongera.” alisema Raila Odinga.

 

Photo Credits: courtesy

Read More:

Comments

comments