Yvette-Obura

He’s NOT a dead beat! Bahati atetewa na baby mama

Yvette Obura aliyezaa mtoto na mwanamuziki wa gospel  Bahati  ameanza kumtetea msanii huyo baada ya wawili hao kuwa katika pande zinazokinzana kwa muda mrefu .  Obura amepuuza madai kwamba Bahati huwa hatoi hela za kumtunza  bintoye .

 

katika hafla ya kujibu maswali katika instragram  Yvette amebainisha wazi kwamba hana  tatizo kuhusu  juhudi za Bahati kumtunza mwanawe . Shabiki mmoja alikuwa ameashiriia kwamba mwimbaji huyo hakuwa akitekeleza majukumu yake kama baba .

 

Yvette screenshot
Yvette screenshot

kwa bahati nzuri ,Yvette  alibainisha mambo na kusema bayana kwamba  ameridhika na wajibu wa Bahati katika maisha ya binti yake . Mwingine aliuliza iwapo Yvette alikuwa ndiye anayeendelea kuwa na uhusiano wa kisiri na Msanii huyo .

 

Bahatin with Mueni Bahati, the daughter he shares with Yvette

Bahati na  Mueni,  mtoto aliyezaa na Yvette

Kwa  ustadi , Yvyette alijibu swlai hilo na kusema kwamba yupo katika uhusiano na mtu tofauti . Na alipoulizw aiwapo Bahati alikuwa bado anampenda ,Yvette alijibu kwa ujanja kwamba mungu ameamrisha kila mmoja kumpenda jirani yake .

 

 

Yvette screenshot
Yvette screenshot

Mambo hayajakuwa  rahisi kati ya Bahati na Yvette  baada ya msanii huyo kushtumiwa kwa  kutelekeza majukumu yake kama baba  na kilichofuata ni majibizano kati yao lakini baadaye waliafikiana na kukubali kufanya uzazi wa pamoja kwa binti  yao .

Yvette  kwa wakati mmoja alifunguka na kufichua jinsi alivyolazimika kulala njaa kwa siku kadhaa alipojifungua bila kupata usaidizi kutoka kwa Bahati  lakini sasa bifu hiyo imezikwa na wanaheshimiana .

 

 

Read here for more

Photo Credits: Hisani

Read More:

Comments

comments