Picha ya siku!Tazama picha ya mwanawe mtangazaji Massawe iliyowapendeza wanamitandao

Muhtasari
  • Mtangazaji wa Radiojambo Massawe Japanni anafahamika sana na mashabiki wake kwa sauti yake ya utangazaji
  • Tazama picha ya mwanawe Massawe iliyowakosesha wengi usingizi

Mtangazaji wa Radiojambo Massawe Japanni anafahamika sana na mashabiki wake kwa sauti yake ya utangazaji ya kumtoa nyoka pangoni.

Bali na kuwa na sauti nzuri, pia ana urembo wa kipekee, pia ni mke na mama wa watoto 3.

Malkia wa redio alionekana  katika baadhi ya picha amelala na kuwa na wakati mzuri na binti yake.

Katika picha nyingine alionekana kumwinua kwa njia ya upendo kuacha mashabiki bila kitu lakini 'wivu' familia tamu.

Baadhi ya mashabiki wake walimuomba kumchumbia mwanawe, huku wakiahidi kwamba watamchunga vyema.

"Hi Massawe mimi ni shabiki wako na mfuasi wako, na nataka kukuuliza kama unaweza nikubalia ni chumbie msichana wako

Yuko karibu na umri wangu, nitamchunga vyema na wala sitamharibia masomo yake," mmoja wa mashabiki wake aliandika.

Hizi hapa baadhi ya hisiza za mashabiki;

Kelvin Ndegwa: Super super women there in the making . Kindly asking is she of age of marring , Thought I already found a wife material .

Kuria MukungaI:  see what her mama give herπŸ‘

Gatuha Ben: Will you take 3 goats for her.responsibility is in my blood

Steve Xavier: This child of your is very beautiful. I think i should talk to my little brother. I dont mind having her as a shemeji

victor_k.langs: Mahari naleta kesho πŸ˜‚