'Usimfanye mume wako kuwa ATM,'Akothee awashauri wanawake

Muhtasari
  • Akothee awashauri wanawake kuhusu ndoa
  • Msanii Akothee anaye jitambulisha kama 'President of single mothers' amewapa wanawke ambao wanajitayarisha kufunga ndoa ushauri wa kufuata
Msanii Akothee
Image: Instagram

Msanii Akothee anaye jitambulisha kama 'President of single mothers' amewapa wanawke ambao wanajitayarisha kufunga ndoa ushauri wa kufuata.

Kulingana na Akothee ndoa ni jambo njema na inahitaji mtu kujitolea.

"Ndoa ni jambo jema, ni kujitolea kati ya watu wawili wamejitolea ambao akili zao kupenda, kusaidiana, kuzaa watoto na kuwa na familia yenye furaha

Hii ni ndoto ya kila wanandoa wakati wowote wanaamua kuingia kwa kila mmoja

👉 Ndoa huja na dhabihu nyingi, unakuwa mali ya mtu mmoja kwa moja  kama mwanamke, kwa hiyo huruhusiwi kuwa na washirika wengi kama wanaume watakuwa wakipendekezwa na jamii kwa jina la mtu ni mitala kwa asili, ikiwa unachukuliwa kama mwanamke akidanganya Jumuiya itahukumu kwa ukali kwamba hata katika miaka ya 90, itatumika kama mfano kwa wengine wa watoto wako na kisasi chako," Aliandika Akothee.

Pia aliwaonya wanawake dhidi ya kuwafanya waume zao kama ATM, pia aliwashauri wanapaswa kusaidiana katika ndoa na wala sio kuwateegemea waume wao.

"Ndoa haimaanishi, mtoto wa mtu anapaswa kuwa na jukumu kwa furaha yako yote, wote wawili wanapaswa kuchangia furaha ya familia, usimfanyemume wako kuwa ATM

pesa ni nyeti sana, unapaswa pia kufanya kazi kwa bidii ili kuchangia ustawi kama familia 💪, mtu atakuheshimu Kwa kuwa mwanamke, lazima amsaidie mume wako kwa kila kitu, wote kwa kifedha, kihisia, kisaikolojia

Ikiwa anakukuta, sio kuhusu wewe, hiyo ni uamuzi wake wa kibinafsi. Itampiga baadaye katika maisha ambayo haikuwa ya thamani 💪,"