Jifunze kuwa kipofu kwa mambo yanavunja moyo-Ushauri wa Betty Kyallo kwa mashabiki

Muhtasari
  • Kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram Betty aliwashauri mashabiki wake jinsi ya kuishi maisha yao, na watu wenye chuki
  • Betty alifichua kuwa mtu maarufu kwa zaidi ya muongo mmoja kumemfundisha kuwa na ngozi ngumu
  •  
    Betty alisisitiza kuwa wenye  chuki na kejeli  watakuwa karibu kila wakati

Betty Kyallo ni miongoni mwa watu mashuhuri ambao wanafahamika sana nchini na Afrika Mashariki, na wenye wafuasi wengi mitandaoni.

Kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram Betty aliwashauri mashabiki wake jinsi ya kuishi maisha yao, na watu wenye chuki.

Betty alifichua kuwa mtu maarufu kwa zaidi ya muongo mmoja kumemfundisha kuwa na ngozi ngumu.

Betty alisisitiza kuwa wenye  chuki na kejeli  watakuwa karibu kila wakati.

Walakini, anaamini kuwa yeye ni mwanadamu na lazima afanye makosa. Alisisitiza umma unapaswa kuepuka kuweka matarajio yasiyofaa juu ya mtindo wake wa maisha.

Aliendelea mbele na kupendekeza kuwa yeye ni mwanadamu na kwamba anastahili kuwa na furaha, kujisikia huzuni, kufeli na kufanikiwa.

"Jifunze kulinda moyo wako. Mara nyingi mimi huulizwa jinsi ninavyoshughulika na kejeli au chuki na kile nimejifunza kwa miaka 10 iliyopita ya kuwa mtu mashuhuri ni jinsi ya kulinda moyo wangu na nguvu.

Ninachagua ninachotumia, sisomi hadithi hasi, maoni juu yangu mwenyewe pamoja na Marafiki na familia yangu ya karibu hawanitumii vitu ambavyo vitaathiri roho yangu

Ni kama povu. Nilijifunza pia ukweli kwamba sio kila mtu anapaswa kunipenda😂😂 niko sawa na hiyo kwa sababu kiwango cha mapenzi ninachopata ni kichaa sana. ❤️

Pia usiruhusu watu waweke matarajio ya kijinga kwako. Gosh wewe ni binadamu. Unaruhusiwa kuwa, kuishi, kuwa na furaha, kujisikia huzuni, kushindwa, kuinuka, kuanguka. Ni sawa," Betty alisema.

Aliendelea na ushauri wake;

"Mimi pia niko hai kwa ukweli kwamba sio suala la "watu maarufu". Mtu yeyote anaweza kupitia hii. Inaweza kuwa chuki, ubaguzi kutoka kwa jamaa na marafiki

Jifunze kuwa kipofu kwa mambo yanayoponda nafsi yako. Sio lazima usikie kila kitu. Nani alisema nini juu yako nk. Zuia kelele na kila wakati weka afya yako ya akili mbele. Kukutunza."