Hizi hapa sababu kwa nini mpenzi wako ataishia kukudanganya kwenye uhusiano wenu

Muhtasari
  • Hizi hapa sababu kwa nini mpenzi wako ataishia kukudanganya kwenye uhusiano wenu
black-man-cheating-4
black-man-cheating-4

Asilimia kubwa ya mahusiano ya kimapenzi huisha au wapenzi hutengana kwa sababu ya udanganyifu.

Lakini swali ni je wewe ndio umesababisha  mwenzi wako kudanganya kwenye uhusiano wenu?

Inavyoonekana, kuna mambo ambayo yanaweza kumsukuma mwenzi wako mikononi mwa mwanamume / mwanamke mwingine na zifuatazo ni sababu ambazo watu wamejikuta wakimdanganya mwenza wao.

1.Umakini uliogawanyika

Ikiwa mwenzi yeyote anapuuzwa kwa muda mrefu sana kwa sababu mwenzake ana macho, wakati na nguvu imewekeza katika kitu (hata ikiwa sababu ni halali), anaweza kuanza kutafuta mahali pengine.

2.Unajipoteza

Kupoteza hamu ya kuonekana kwako na ustawi wa jumla kunaweza kutokea, haswa baada ya machafuko na mafadhaiko ya watoto kuingia kwenye ndoa

Lakini huwezi kuruhusu hii kutokea kwani inaweza kumaanisha kwamba mwenzi wako anaanza kupoteza hamu kwako

3.Je! Wewe bado unasikiliza hata kidogo?

Huenda mpenzi wako amekuwa akielezea kutokuwa na furaha kwa muda sasa, iwe wazi au kwa ujanja. Ikiwa ujumbe haujapata, wanaweza kuwa wameamua kupata msikilizaji mwenye huruma na zaidi  mahali pengine.

4.Kutotia bidii katika sekta ya kusoma katiba

Wewe ni mtu mwenye shughuli nyingi, na umechoka, ukifika kitandani ni kulala tu na hamna kitu kingine.

Chochote unachofanya, usisahau kwamba ngono ndio jambo moja wewe na mwenzi wako mnafanya pamoja ambalo hufanya uhusiano huo kuwa tofauti na wengine wote maishani mwako. Wakati inapotea, sehemu kubwa ya dhamana ya ndoa hupotea, pia.