(+Video)Siku ya huzuni maishani mwangu,'Larry Madowo abubujikwa na machozi huku akimuomboleza nyanyake

Muhtasari
  • Mwanahabari wa CNN Larry Madowo, huku akimkumbuka na kumuomboleza nyanyake, alibubujikwa na machozi siku ya mazishi yake
larry madowo
larry madowo

Mwanahabari wa CNN Larry Madowo, huku akimkumbuka na kumuomboleza nyanyake, alibubujikwa na machozi siku ya mazishi yake.

Nyanya yake aliaga dunia mwezi uliopita, na alipewa heshima zake za mwisho wiki hii.

Baada ya kupoteza wazazi wake kwa umri wa miaka 14, Madowo na ndugu zake walikuwa chini ya huduma ya bibi yao ambao walishiriki dhamana imara.

"Alijua nilifanya kazi katika sekta ya TV na angeweza kuuniinulia mkomo  kwenye skrini na angeshangaa kwa nini sikujibu.tukikutana tungecheka kwa ajili ya jambo hilo," Alizungumza Madowo.

Larry alisema kuwa bibi yake mwenye umri wa miaka 100 alijua wajukuu wake 60 kwa majina. ''

Nilikuwa nikicheka naye 'Oldies' hupenda uongo '. Alitujua, wajukuu 60, kwa jina. Alikuwa na wakati mzuri na sisi. Alikuwa na njia ya kutangaza majina yetu. Nilikua hapa na nilikuwa yatima nkiwa na miaka  10. Tulilelewa katika nyumba ya bibi ''

Alielezea zaidi kwamba bibi yake aliwalea  kwa upendo ambao uliwaleta pamoja

Ili Kuweka kumbukumbu yake, alisema kuwa watakuwa wakikutana kila Agosti kusherehekea.

"Siku ya huzuni katika siku zangu, nikimwambia nyanya yangu Kwaheri kulinivunja moyo," Aliandika Madowo baada ya kupakia vido akmuomboleza nyanya yake.

Hii hapa video hiyo;