Poleni!Size 8 afanyiwa operesheni kuokoa maisha yake,ampoteza mwanawe

Muhtasari
  • Kwa upande wake Size 8, alimshukuru Mungu kwa kipaji cha uhai, na kwa wanawe wake wawili
Size 8 na DJ Mo
Image: instagram/size 8

Msanii wa nyimbo za injili na mumewe mcheza santuri DJ Mo walitangaza kwamba wanatarajia mtoto wao wa tatu Agosti mwaka huu.

Kupitia kwenye kurasa zao za mitandao ya kijamii ya instagram wamewafahamisha mashabiki wao kwamba mtoto wao ameaga dunia.

"Tuna mipango, Lakini Mungu ana mipango bora zaidi… kama vile umeona kwenye YouTube, Ndio ilitokea, Mungu anakupea na anachukua

Imekuwa karibu miezi 5 ikipambana na Joto ambalo lilipiga 213, operesheni ya dharura

Asante Dk NYAMU na timu @komarockmodern kwa kumwokoa mke wangu, .. kasi ambayo ulifanya yote haya - kwa kweli nitakumbuka siku zote uliokoa mke wangu na kuhakikisha yuko salama…

Asante Mungu, unabaki kuwa Mungu katika hali zote. mtoto hakuweza kuwa hai, lakini mke wangu yuko hai na salama. @ size8 niko na wewe - hadi mwisho," DJ Mo aliandika.

Kwa upande wake Size 8, alimshukuru Mungu kwa kipaji cha uhai, na kwa wanawe wake wawili.

"Jehovah Mungu wangu Baba yangu kupitia Yesu Kristo mimi ni mzuri kwa uzima !! Ningekufa lakini unachagua kuniokoa

Ingawa mtoto wangu mchanga hakua hai najua yuko vizuri mikononi mwako !!! Asante Mungu kwa kuruhusu @ ladashabelle.wambo na @ muraya.jnr kuendelea kufurahiya uwepo wa mama yao !!

Katika mambo yote unabaki kuwa Mungu Mungu peke yako na kila kitu kinachofanya kazi pamoja kwa mema katika maisha yetu !!

Haleluya !! Kwa Daktari Nyamu na timu @komarockmodern ilikuwa shughuli hatari sana ya dharura kwa sababu ya shinikizo la damu lakini kwa neema ya Mungu uliweza kuniweka hai Mungu awabariki milele na akuongeze !! Sifa zote ziwe kwa Elohim aliye hai."Size 8 aliandika.