Usiruhusu dini kukufanya ubaki kwenye uhusiano usiofurahia-Boniface Mwangi

Muhtasari
  • Mwanaharakati Boniface Mwangi amekuwa akitetea uhusiano mzuri wa kimapenzi
Boniface Mwangi
Image: Hisani

Mwanaharakati Boniface Mwangi amekuwa akitetea uhusiano mzuri wa kimapenzi.

Katika machapisho yake ya hivi karibuni kwenye mitandao ya kijamii, Boniface amekuwa akiwashauri wanandoa kurekebisha kutembea au talaka ikiwa uhusiano / ndoa haifanyi kazi.

Bony ameelezea uhusiano kati ya Lilian Ng'ang'a na Juliani, akisema watu wanapaswa "kwenda kule wanapopendwa".

"Maisha ni mafupi, usiruhusu dini au matarajio ya jamii kukufanya ubaki kwenye uhusiano usiofurahi. Nenda kule unapendwa. Ikiwa umependa mara moja, unaweza kupenda na kupendwa tena.

Upendo ni chaguo. Mapenzi ni mazuri. Usiogope kumpenda yeyote unayetaka kumpenda, "Boniface Mwangi aliandika kwenye ukurasa wake wa instagram.

Aliongeza kuwa mtu sio mali ya mume au mke wao, bali roho ya bure iliyo huru kuchagua mtu wa kumpenda.

"Niko hapa kuwakera wale wanaume ambao wana tabia kama wenzi wao ni mali ya kibinafsi. Mali ni vitu vilivyokufa, hawana hisia wala hisia

Washirika wana nyama na damu, wanaweza kuendelea na hauwezi kufanya chochote juu yake. Pesa haifanyi mwanamume, tabia hufanya. Pesa bila tabia ni sumu, "Bonny aliongeza.