Umekuwa nguzo kubwa ya msaada-Bahati amnakilia mkewe ujumbe wa kipekee

Muhtasari
  • Mkewe msanii Bahati, Diana Marua anaadhimisha siku yake ya kuzaliwa leo, huku akihitimu miaka 32
Diana Marua na msanii Bahati
Image: Hisani

Mkewe msanii Bahati, Diana Marua anaadhimisha siku yake ya kuzaliwa leo, huku akihitimu miaka 32.

Mamia ya wanamitandao na mashabiki wake  wameendelea kumtumia Diana jumbe za kheri za kuzaliwa na kumtakia maisha marefu.

"Mengi Mawazoni Mwangu Leo Kwa Sababu Sijui Ni Zawadi Gani Bora Kukupa Au Njia Bora Ya Kukufanya Uwe Furaha Katika Siku Hii Kubwa Unapotimiza Miaka 32 Mpenzi Wangu  Lakini Ili Kukufahamisha Naweza Kukubali. & ushuhudie kwamba Uliumbwa kwa ajili yangu, Kwa ajili Yangu Pekee 

Umekuwa nguzo kubwa ya msaada na uti wa mgongo kwa Ndoa Yetu, Familia na Watoto. Huenda tusiseme mara za kutosha lakini Unamaanisha Ulimwengu Kwetu πŸ™‚

Najua Umekuwa Ukitaka Kuhama kutoka Nyumba Yetu Ndogo kwenda Nyumba Yako ya Ndoto Lakini Vumilia Kwanza Nipate Pesa Yakutosha, natumai hautarajii hiyo kama Zawadi ya Siku ya KuzaliwaπŸ€¦β€β™‚οΈπŸ€¦β€β™‚οΈπŸ€¦β€β™‚οΈπŸ™ˆπŸ™ˆπŸ™ˆ

Ombi langu ni kwamba Mwaka huu Mpya Ukuletee Furaha, Furaha na Mafanikio Zaidi! heri njema siku yako ya kuazliwa mke wangu mpendwa @DIANA_MARUA," Aliandika Bahati.