'Hatuuzi miujiza,' Mchungaji Natasha asema

Muhtasari
  • Wanandoa hao walidaiwa kumtumia mtu mmoja kufanya miujiza tofauti. Katika klipu ya kwanza, Natasha anamtabiria mtu huyo na kuachilia baraka zake
Image: Rev Lucy Natasha/INSTAGRAM

Mchungaji Lucy Natasha na mchumba wake Mhindi Nabii Stanley Carmel wamejitokeza kutetea ni kwa nini wanaomba matoleo kutoka kwa washiriki wa kanisa lao.

Katika mahubiri ya mtandaoni, wanandoa hao walisema mbegu iliyopandwa na waumini wa kanisa hilo itakuwa agano kati yao na Mungu na kukana kuuza miujiza.

“Kama wewe ni sehemu ya wale wanaopanda mbegu ya agano ya USD 112 kufanya agano na madhabahu ya huduma hii, huwezi kununua muujiza wowote na wala hatuuzi muujiza wowote, bali unaweza kuagana na Mungu kwa sadaka yako, Mungu ametupa. mgawo wa kimataifa ambao lazima tutimize bila kujali dhoruba," alisema.

Hivi majuzi, Mchungaji Natasha na Carmel walifichuliwa na akaunti ya Naijas Craziest IG iliyodai kuwa walikuwa wakifanya miujiza ya uwongo.

Wanandoa hao walidaiwa kumtumia mtu mmoja kufanya miujiza tofauti. Katika klipu ya kwanza, Natasha anamtabiria mtu huyo na kuachilia baraka zake.

"Mungu ananionyesha unatoka Kitwe Zambia. Ninaona mkono wa Mungu maishani mwako. Je, ninaweza kutabiri? Una wito wa Mungu na upako wa biashara. Wewe ni kama mtume Paulo, ambaye alikuwa mtengeneza mahema na mtu wa Mungu."

"Nataka kuachilia upako ili vikwazo vilivyokuwekea vikwazo vivunjike kwa jina la Yesu. Kumekuwa na vikwazo na misukosuko mingi sana, lakini Bwana anasema anakwenda kukutangazia ulimwengu, amejaliwa bado wamekwama," alisema.

Mtu huyohuyo alionekana kwenye madhabahu akipokea muujiza mwingine kutoka kwa Nabii Carmel.

Wakati huu, ilidaiwa kwamba alikuwa ameponywa kutokana na tatizo la macho wakati Carmel alipokuwa akiomba.

 "Kuna ushuhuda hapa. Mwanamume aliyesimama hapa anasema kuwa kwa takribani mwaka mmoja sasa, hajaweza kuona vizuri. Alikuwa na macho mafupi. Lakini sasa baada ya maombi, anasema anaweza hata kusoma kwa mbali. Hiki ni kitu kisicho cha kawaida."