Hongera!Frankie na Corazon Kwamboka watarajia mtoto wao wa pili

Muhtasari
  • Frankie na Corazon Kwamboka watarajia mtoto wao wa pili
Frankie, Corazon Kwamboka na mtoto wao
Image: Instagram/Frankie

Frankie Just GymIt na mchumba wake Corazon Kwamboka wanatarajia mtoto wao wa pili pamoja.

Wapenzi hao walifanya ufunuo huo Jumapili, kwa kushiriki picha za Kwamboka zikionyesha ujauzito wake, akisema wana furaha kuona familia zao zinapanuka.

โ€œAsante Yehova kwa kubariki tumbo langu tena !!! Ninaimba nyimbo ngapi, naweza kusema kwa sauti kubwa asante Mungu wangu

Kutoka kwa shujaa asiye na matumaini wa Endo hadi hivi karibuni kuwa mama wa 2 !!!

Kwa malaika wangu; Kaka yako mkubwa na mimi hatuwezi kusubiri kukutana na wewe na kukupenda milele โ€alishiriki Corazon Kwamboka. .

Kwa upande mwingine, Frankie mwenye msisimko pia aliweka picha nzuri ya familia, akisema kuwa hawezi kusubiri kumkaribisha mshiriki mpya katika familia yake.

โ€œNa familia inaendelea kuongezeka! Hatuwezi kusubiri kukutana nawe .. โ€aliandika Frankie.

Marafiki,mashabiki,na wanamitandao walitumia fursa hiyo na kuwapongea, na hizi hapa jumbe zao;

bravo_bravs: Congratulations in deed you and Frankie are raw abiding citizens๐Ÿ˜‚

aaliyah__khxn_: You really decided you ain't letting that man go

carolkariukii: My daughter just saw this picture akasema."She eats too much food." ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Lol

michelle.ntalami: Wueh! You guys are not wasting time for nobody! Congratulations guys! Well in.. literally!๐Ÿ˜„๐Ÿ™Œ๐Ÿพ๐Ÿคฐ๐Ÿพ @corazon_kwamboka @frankie_justgymit

presenter001: Congratulations darling

yvonnedarcq: Wow wow wow, congratulations dearโค๏ธ๐Ÿ™Œ๐Ÿ”ฅ so happy for you 3 soon to be 4, yay๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ

korianto_nai: Enyewe this year wanaume hatupendi ujinga๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ‘๐Ÿ‘

itsgowaine: Congratulations. I respect it. Any man would keep them coming