'Nilimuomba tufanye DNA akakataa,'Eric Omondi asema baada ya madai ya kutowajibikia mwanawe

Muhtasari
  • Eric adai alimuomba Jacque wafanye DNA akakataa

Mchekeshaji maarufu Eric Omondi amekuwa kwenye gumzo mitandaoni, kwa siku mbili baada ya kutangaza kwamba amempachika msanii Miss P ujauzito..

Kilichotiliwa maanani ni pale Jacque Maribe alisema kwamba Eric hajakuwa akiwajibikiamwanawe kwa miaka 7.

Kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram Eric amedai DNA kufanyika ili kuthibitisha kwamba yeye ni baba halisi kwa mwana wa Maribe.

Omondi alidai kuwa wawili walikutana na Radio Africa mwaka 2012 ambapo wawili walikuwa wakifanya kazi katika vituo vya redio tofauti.

Usiku mmoja baada ya sherehe  na vinywaji vichache, wawili walifanyawalifanya ngono, ambapo mchekeshaji huyo amedai kwamba walitumia kondomu.

"Tulikutana  Radio Afrika mwaka 2012. Nilikuwa nikifanya kazi katika Radio Jambo na Jacque alikuwa akifanya kazi katika Kiss TV.

Hivyo usiku mmoja wa kawaida baada ya chama cha wafanyakazi wa Afrika na baada ya chupa za juu za whisky na glasi ya divai jacque na mimi kilichotokea

ilikuwa ni jambo la usiku mmoja kwa sababu alikuwa anamchumbia Sam Ogina wakati huo. Tulitumia kondomu !!! Baada ya miezi miwili Jacque ananiambia ni mjamzito !!!

Mimi mara moja kumuliza aje na tulitumia kondomu? aliniambia"Haijalishi mama daima anajua nani Baba wa mtoto wake  na kwamba mimi ni Baba !!! Wakati wa mimba hatukulala pamoja wala kuonana kila wakati

Baada ya miezi 4 Jacque alinipigia simu na kuniuliza kama naweza wajibikia mtoto wetu," Ujumbe wake Eric unasoma.

Omondi alidai zaidi kwamba aliomba DNA lakini alidai kuwa Maribe alikasirika sana na alikataa ombi hilo.

"Nilimuuliza tufanyeDNA ili nipate kuwa sehemu ya maisha ya mtoto na msaada kikamilifu. Alikuwa na hatia sana na alikataa ombi langu

Kwa miaka saba  nimeomba Jacque kuruhusu sisi kufanya DNA na yeye daima alikataa !!! Sijui kumsaidia mtoto lakini kama unataka mimi kuwapo kikamilifu na kuwajibika, ikiwa unataka mimi kuwa baba. Kisha tunapaswa kufanya jambo sahihi !!!!"