Sijaolewa!Joey Muthengi atupilia mbali madai kuwa ameolewa

Muhtasari
  • Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Joey alijibu swali ambalo mashabiki wake wengi waliendelea kuuliza kuhusu kuolewa kwake
JWNk9kpTURBXy8zZmJjMjNkZDRjYWFkNmI0YWQxZjY1MWY3ZjIxZGIxNi5qcGeSlQLNAxQAwsOVAgDNAvjCw4GhMAE
JWNk9kpTURBXy8zZmJjMjNkZDRjYWFkNmI0YWQxZjY1MWY3ZjIxZGIxNi5qcGeSlQLNAxQAwsOVAgDNAvjCw4GhMAE

Joey Muthengi ni mwanahabari maarufu nchini. Anavutiwa na wengi kwa Kiingereza chake fasaha na tabasamu pana ambalo huvaa usoni mwake.

Malkia huyu mrembo alijipatia umaarufu baada ya kuwa mtangazaji wa redio katika Capital FM kuanzia 2009 hadi 2013.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Joey alijibu swali ambalo mashabiki wake wengi waliendelea kuuliza kuhusu kuolewa kwake.

Alifichua kwa ujasiri kwamba hajaolewa na ikiwa alikuwa ameolewa, anaweza kuwa akimpakia mumewe mara kwa mara kwenye mitandao ya kijamii.

 Muthengi aliamua kuweka rekodi sawa baada ya uvumi kuibuka mtandaoni kwamba anamficha mumewe kutoka kwa wakwe wa mitandao ya kijamii.

“Sijaolewa…unafikiri ningekuwa nimeolewa halafu ninamficha mume mzima kwenye mitandao ya kijamii ya instagram

Kama nilikuwa nimeolewa nitakuwa najivunia sana huyo mwanaume na atakuwa kwenye page yangu, mimi nitakuwa mmoja kati ya watu ambao mnakerwa nao, utakuwa kama huyu kifaranga anaweza kuacha kumpost mume wake, hakika sijaolewa,” alisema Joey Muthengi.