Najutia kufanya ngono na binamu yangu mwanamke-Mwanamke asimulia

sad woman
sad woman

Watoto wengi hupoteza mwelekeo wao wakati wamefika umri wa ujana wao, na wazazi wao kuwa hawana muda nao.

Wengi wao hujihusiasha na mambo yasiyofaa huku majuto, yakitokea baadaye huku wazazi wao wakishangaa na kupigwa butwaa na tabia za watoto wao.

Kulingana na maoni yangu  wazazi wanapaswa kutumia wakati wao mwingi na watoto wao ili kujua nini haswa kinaendelea katika maisha yao.

Nikiwa kwenye ziara zangu  nilipatana na mwanamke mmoja ambaye alinisimulia jinsi alimhusisha binamu yake kwenye usagaji alipokuwa na umri wa miaka 16.

"Mimi ni mwanamke mwenye umri wa kati ya miaka 20. Miaka 10 nyuma nilifanya kitu ambacho sijivunii. Nilikuwa na miaka 14_16 wakati huo. Ujana ulikuwa ukinipata haraka sana.

Na katikati ya kuchunguza ujinsia wangu, ningempigia simu binamu yangu mdogo kila wakati niliposhikwa na hisia za ngono, alikuja kwani  nyumba zetu haziko mbali na kila mmoja.

Ningemuomba avue nguo nifanye naye mapenzi,nlifanyika mara kadhaa. Ingawa sikuwa na hatia na haikuwa kichwani mwangu, kwanza.

Nadhani kumbukumbu za utotoni huwa mpya wakati mtu anaingia utu uzima kwa miaka miwili iliyopita, kumbukumbu hii imenipata. Inanisumbua sana kila ninapomuona msichana huyo. Yeye ni mzima sasa na katika shule ya upili. Ninahisi wasiwasi karibu naye.

Maswali haya yote kichwani mwangu. Je, anakumbuka? Je, ikiwa atafanya hivyo? Wakati mwingine siwezi hata kumwangalia usoni. Aibu inaniua.

Tulikuwa marafiki wa kweli, alinitazama na sasa bado ananiangalia kwa njia fulani. Lakini ninaogopa tu wazo ambalo anakumbuka. Na sijui la kufanya juu yake. Sijawahi kumwambia mtu yeyote," Alisimlia mwanadada huyo.