Apewa makataa ya miezi 3 kumpa mrembo yeyote mimba baada ya kuitwa kwa kikao cha familia

Katika video hiyo aliyorekodi, wazee walisikika wakimpa masharti makali na kutoa sababu kwa nini wangependa kusikia taarifa zake kuhusu kumtunga mwanamke yeyote mimba ndani ya kipindi cha miezi 3.

Muhtasari

• Kwa mujibu wa taarifa zao, amepewa amri ya mwisho ya kumpa mimba au kuoa mwanamke haraka iwezekanavyo, na maelezo yametolewa kwa nini hii ni muhimu.

• Kijana huyo, akijibu maoni kwenye ukurasa wake, alifichua kuwa amepewa makataa ya miezi mitatu kukamilisha kazi hii.

Mwanaume wa umri wa makamo alizua mjadala kwenye mitandao ya kijamii baada ya kualikwa kwenye mkutano wa familia ambapo aliambiwa ampe ujauzito mwanamke ndani ya miezi mitatu.

Ufichuzi huo ulisambazwa mtandaoni na mwanamume huyo mwenyewe kwenye handle yake ya mitandao ya kijamii.

Katika chapisho hilo, alishiriki video ya uso wake na nukuu: ‘Wakati wao walinialika kwenye mkutano wa familia.’ Hii inadokeza kwamba aliitwa kwenye mazungumzo muhimu ya familia.

Video hiyo pia inaonyesha mwanamume huyo akirekodi mazungumzo kati ya wazee wakati wa mkutano.

Sauti za wazee hao zilisikika wakimpa masharti Makali japo kwa lugha ya kinyumbani na kuitafsiri kwamba walitaka kuona matokeo ya ndoa katika kipindi kisichozidi miezi 3.

Kwa mujibu wa taarifa zao, amepewa amri ya mwisho ya kumpa mimba au kuoa mwanamke haraka iwezekanavyo, na maelezo yametolewa kwa nini hii ni muhimu.

Kijana huyo, akijibu maoni kwenye ukurasa wake, alifichua kuwa amepewa makataa ya miezi mitatu kukamilisha kazi hii.

Tukio lililoonyeshwa kwenye video limevutia hisia za watumiaji wengi wa mitandao ya kijamii ambao wamejaa sehemu ya maoni na mawazo yao.