Niombeeni!Mwanasosholaiti Black Cinderella awasihi mashabiki baada ya kutiliwa sumu

Muhtasari
  • Akitumia Hadithi zake za Insta, mwanasosholaiti huyo alisema karibu apoteze maisha yake na ya mtoto wake wa pekee
Black Cinderella
Image: INstagram

Mwanasosholaiti Black Cinderella amewaomba mashabiki wake wamwombee baada ya mtu kujaribu kumtilia sumu yeye na bintiye.

Akitumia Hadithi zake za Insta, mwanasosholaiti huyo alisema karibu apoteze maisha yake na ya mtoto wake wa pekee.

Cinderalla anasema mtu alivamia nyumba yake na kuongeza sumu kwenye maji yake na dawa ya kikohozi ya bintiye.

"Sumu hii ukiinywa hakuna hospitali inayoweza kukupunguza na fikiria mtu ameniwekea sumu kwenye maji yangu ya kunywa, sharubu ya kikohozi ya binti yangu, unga wangu wa semo, dawa yangu ya kunywa, na maji yangu ya kuoga," aliandika.

"Niombeeni ninyi nyote. Ninapitia mengi sasa hivi. Lakini ninachagua kumruhusu Mungu alipe kwa hukumu yake."

Black Cinderella anasema yeye pamoja na bintiye na kaka yake wangekufa kama si kwa uwezo wake wa kunusa.

"Nimekuwa nikitoroka kifo, kukimbizwa na kisu, kushikiliwa na panga, sikuweza kushiriki na ulimwengu kwa sababu nilikuwa naogopa kuaibishwa. Lakini nisiposhiriki hadithi yangu wakati bado nina maisha. nitamsaidiaje mwingine mwenye uhitaji.

Ni lini nimelala nimekufa sasa? Ningekufa leo. Nyumba yangu ilivunjwa na nikamkuta mwanaume amejificha chini ya kitanda hicho akiwa na kisu na mkasi. Namshukuru Mungu kwa ajili ya kaka yangu, alikuwa mwepesi kuona mtu alikuwa chini ya kitanda," alisema. Black Cinderella

Anasema bado hajaripoti suala hilo kwa mamlaka lakini ataambia kila mtu kuhusu kilichotokea siku moja.