Mwigizaji Makokha ajawa hasira baada ya kuibiwa wakati wa mazishi ya Jahmby

Muigizaji huyo mkongwe, anayejulikana kwa ustadi wake wa kuigiza, hakujizuia katika ujumbe wake.

Muhtasari
  • Mazishi hayo yaliyofanyika Ijumaa iliyopita katika Makaburi ya Lang'ata, yalikumbwa na vijana waliokuwa na ghasia na kusababisha fujo.
MWIGIZAJI MAKOKHA
Image: SCREENGRAB

Mwigizaji wa Kenya Alphonse Makokha kwa sasa anakabiliana na mfadhaiko na hasira baada ya kuwa mwathiriwa wa wizi wakati wa matukio ya fujo kwenye mazishi ya Jahmby Koikai.

Mazishi hayo yaliyofanyika Ijumaa iliyopita katika Makaburi ya Lang'ata, yalikumbwa na vijana waliokuwa na ghasia na kusababisha fujo.

Katika video iliyochapishwa kwenye ukurasa wake wa Instagram, Makokha, baba wa watoto wanne, alielezea kutofurahishwa kwake na kuwaonya waliohusika kuiba redio ya gari lake.

Muigizaji huyo mkongwe, anayejulikana kwa ustadi wake wa kuigiza, hakujizuia katika ujumbe wake.

"Unajifanya we ndio unajua sana lakini tumekukemba mtu wangu! Ikiwa ulinimangia tenje yangu my friend, we huna bahati. Huna bahati sana. Lakini pia sisi ni geng au sio? Ni vile tu, sawaa? Kaa rada jo cause tunakukamia. Na sii tafadhali. Au sio Wazi mbwekse!

Makokha hakuwa mtu pekee aliyekumbana na matatizo katika mazishi ya Jahmby Koikai.

Waigizaji wa vichekesho Eddie Butita, Njugush, na mkewe Celestine Ndinda pia walipata misukosuko kutoka kwa umati wa watu wasiotii.

Mashabiki, wengine wakiwa na shauku ya kunasa wakati na watayarishi na wengine wanaotafuta zawadi, walimzunguka.

Kwa mujibu wa video iliyochukuliwa kwenye tukio hilo, Njugush, na Butita walionekana wakikimbia kuelekea kwenye gari hilo aina ya Range Rover Evoque, huku vijana wakifuatana.

Walipoingia tu ndani ya gari hilo, walijazana kulizunguka, hali iliyowalazimu kundi hilo kuondoka kwa kasi kutoka eneo hilo ili kuwatoroka watu hao.

Afisa wa polisi ambaye alikuwa ndani ya mita alionekana kutojali kilichokuwa kikiendelea, licha ya baadhi ya waliohudhuria kuelekeza mawazo yake kwa watatu hao.

“Saidia yule jamaa bana,” mtu anayerekodi video alisema.

Tukio hilo lilikuwa la kuhuzunisha sana kwani lilitokea siku moja tu baada ya kumzika mkewe.