Msanii Jemimah Thiongo aomba msaada wa Sh3 milioni ili kulipia bili ya matibabu ya mumewe

Tulikusanya milioni 2.7 na sasa tuna nakisi ya shilingi milioni 3. Tunakuomba usimame nasi na kusaidia pesa zinazohitajika ili tuweze kufuta muswada huo."

Muhtasari
  • Ingawa hakutaja kinachomsumbua mume wake Francis Thiongo. Alisema matatizo kutokana na upasuaji yalimfanya ashindwe kutembea.

Mwimbaji maarufu wa nyimbo za Injili Jemimah Thiongo ameomba msaada wa kuchangisha Sh3 milioni ili kulipia bili ya hospitali ya mumewe.

Ingawa hakutaja kinachomsumbua mume wake Francis Thiongo. Alisema matatizo kutokana na upasuaji yalimfanya ashindwe kutembea.

Hit maker huyo wa "AKISEMA ATAKUBARIKI" amesema walilazimika kulipa bili za hospitali mbili, moja ambayo mume alilazwa awali na alipo kwa sasa.

Kupitia video iliyoshirikiwa kwenye mitandao ya kijamii, alishiriki

“Mume wangu Francis Thiongo aliingia hospitalini siku moja kwa ajili ya kufanyiwa upasuaji mdogo na kwa bahati mbaya ikawa suala kubwa.

Ilimpelekea kuwa immobile.' Amekuwa hospitalini kwa karibu miezi mitatu. Tumekuwa na uchangishaji 2 kutoka kwa familia na marafiki.

Tulikusanya milioni 2.7 na sasa tuna nakisi ya shilingi milioni 3. Tunakuomba usimame nasi na kusaidia pesa zinazohitajika ili tuweze kufuta muswada huo."

Kuongeza zaidi

"Ili tumrudishe nyumbani. Asante kwa marafiki zetu wote ambao wamesimama nasi, na makanisa yote kwa kusali.

Ikiwa unataka kusaidia, tuma usaidizi wako wa kifedha kwa PAYBILL:8056821."