Tom Daktari afichua msukumo nyuma ya video zake za kuchekesha

“Ni, daily life… Maisha ya kawaida, like the way we are having discussion right here… Vile tunaongea hivi ni watu tu hawaoni."

Muhtasari

•Tom Daktari kwa kawaida hutengeneza video fupi za kuchekesha ambazo zina ucheshi ndani yake anazungumza juu ya kile ambacho watu hufanya au wanapitia.

•Mcheshi huyo hapo awali alitaja changamoto kuu anazopitia katika tasnia ya sanaa ya kuunda maudhui.

Tom Daktri/Instagram
Tom Daktri/Instagram

Mcheshi na mtayarishaji wa maudhui Kenya Tom Daktari amefichua msukumo wa video za kuchekesha ambazo yeye hutengeneza kwa kawaida.

Akizungumza wakati wa mahojiano, alisema msukumo huo unatokana na shughuli za maisha ya kila siku.

“Ni, daily life… Maisha ya kawaida, like the way we are having discussion right here… Vile tunaongea hivi ni watu tu hawaoni, unapofanya jambo linalofanywa na watu, lakini haijasemwa inakua ni rahisi.” Tom Daktari alisema.

Tom Daktari kwa kawaida hutengeneza video fupi za kuchekesha ambazo zina ucheshi ndani yake anazungumza juu ya kile ambacho watu hufanya au wanapitia.

Sehemu hizi fupi za video ndizo zimemsaidia kukua kama mtu binafsi, kwani yeye sio mchekeshaji tu bali pia ni mshawishi wa chapa ambaye sasa anafanya kazi na kampuni mingi.

Kwa kweli ubunifu wake ndio umemsaidia kuweza kuburudisha hadhira yake na, wakati huo huo, soko la makampuni kwa sababu anachofanya ni kufanya klipu ya kuchekesha. Katika dakika chache za kwanza, itaburudisha hadhira yake, na kisha mwisho, atakuwa akitoa sauti kwa kampuni fulani.

Mcheshi huyo hapo awali alitaja changamoto kuu anazopitia katika tasnia ya sanaa ya kuunda maudhui.

Kwenye mahojiano na wanablogu baada ya keupuka mshindi wa tuzo za Pulse Influencer upande wa TikTok mwaka wa huu, Tom alisema kuna watu ambao wanamiliki kazi yake ,huku wengine wakitumia akaunti feki kumuiga.

Tom alidai kuwa,kuna wahusika ambao wanahakimiliki kazi yake,jambo mbalo linampelekea kunyimwa umiliki wa kazi yake.

"Nadhani kuna mtu ana hakimiliki ya sauti zangu.Jambo la kusikitisha sana.Nikitoa sauti inakuwa na hakimiliki naambiwa mtu  ambaye hayuko nchini humu ana hakimiliki ya sauti yako,hivyo huwezi kuitumia."Alisema