Akuku Danger aeleza kwa nini ni kibarua kuchumbia wapenzi wengi Nairobi

“Hii Nairobi hauwezi kuwa na wengi utatuma 2K urgently mpaka ushangae.”

Muhtasari

•Kulingana naye, kuchumbiana na wanawake wengi ni mzigo ambao utakuwa umejiletea mwenyewe kama mwanamume, haswa wale wanaoishi jijini.

•Alisema hii ni kwa sababu ni ghali kudumisha wanawake wengi kwa sababu utakuwa unatumia pesa nyingi juu yao, ambayo itakuacha katika hali mbaya.

Akuku Danger
Image: Radiojambo

Mchekeshaji Akuku Danger ameeleza kwa nini ni vigumu kuchumbia wanawake wengi jijini Nairobi.

Akizungumza wakati wa mahojiano na Obinna, Akuku Danger alizungumzia mada kwa nini si rahisi kuchumbiana na zaidi ya mwanamke mmoja jijini Nairobi.

Kulingana naye, kuchumbiana na wanawake wengi ni mzigo ambao utakuwa umejiletea mwenyewe kama mwanamume, haswa wale wanaoishi jijini.

Hii ni kwa sababu ni ghali kudumisha wanawake wengi kwa sababu utakuwa unatumia pesa nyingi juu yao, ambayo itakuacha katika hali mbaya kwa sababu huwezi kukua kwani pesa zako zote zitakuwa zinatoweka kwa kuzitumia kwao.

Hii Nairobi hauwezi kuwa na wengi…utatuma 2K urgently mpaka ushangae..” Akuku Danger alisema.

Yeye, hata hivyo, aliwashauri wanaume kuwa na moja na kuitumia vizuri; kwa njia hiyo, itakuwa rahisi kukua, na hutahitaji kusisitiza sana kuhusu mambo.

"Better you have one spend with her and on her, but the more you have them..hutawahi kuwa na pesa Nairobi..utakuwa unatuma 2K urgently ya gas pale, ya fare pale" Akuku Danger alisema.

Akuku Danger alifafanua kwa kusema kuwa kwa sasa yeye pekee ndiye anayempenda Sandra Dacha ambaye amekuwa marafiki wakubwa.

Akuku Danger alisema kuwa kuwa atamtendea vyema mwaka huu kwa sababu ya jinsi alivyo maalum.

"so far niko na the love of my life, mmoja tu , hadi sasa ni mzuri sana, ako na roho kubwa, she is a very good person by the way in fact mwaka huu napanga nimpee zawadi, na nataka zawadi yake kubwa sana.” Akuku Danger alisema.