Sababu kwa nini wanawake huwapenda wanaume wasiostahili au wabaya

Muhtasari
  • Sababu kwa nini wasichana huwapenda wanaume wasiostahili au vibaya

Uko tayari kutulia, sio tu na wanaume wowote ambao umekuwa ukichumbiana nao hivi karibuni?

Utawapata wengi wamo kwenye uhusiano, lakini hautaenda mbali kwani msichana huyo hajachukua muda wake kumjua mwanamume huyo.

1.Unaogopa kuwa peke yako.

Unapofikiria "single" kama neno chafu, una tabia ya kuchumbiana na watu unapaswa kukaa mbali

Wanawake ambao wanajua kufurahiya kampuni yao na kujenga maisha huru, yenye kuridhisha wako katika nafasi nzuri zaidi ya kuchagua mwenzi anayestahili na anayefaa,

2.Unafikiri unaweza kumbadilisha.

Wacha tata ya shujaa: Ikiwa silika yako ni "kurekebisha" kila mtu unayemchumbiana, unahitaji kutathmini tena njia yako ya mahusiano; huwezi kupenda shida zake, hata ujaribu sana. Mabadiliko mwishowe lazima yatoke ndani,

Ikiwa tayari unajisemea mwenyewe kuwa unaweza kumbadilisha, fikiria ni nini maana yake,"

 Hatabadilika, utaacha moja ya maadili yako ya msingi katika kujaribu kumbadilisha na kutakuwa na mizozo na kuvunjika moyo mwishowe. 

3.Hujagundua nini unahitaji maishani, bila uhusiano.

Huwezi kumbadilisha lakini unaweza kufanya kazi ya ndani inayohitajika kupata ushughulikiaji juu ya maswala yako mwenyewe

Kwa kweli, labda ni hatua muhimu zaidi unayoweza kuchukua ili kuvunja mifumo yako ya zamani ya uchumba.

Tutaendelea kufanya makosa yale yale tena na tena hadi tujifunze somo letu - kosa lolote lile linaweza kuwa, pamoja na kuchumbiana na mtu mbaya.