Wanaume!Kwa nini hupaswi kamwe kukopa pesa kutoka kwa mpenzi wako

Muhtasari
  • Wanawake wengi hutaka mwanamume ambaye atawaruzuku na kukopa pesa kutoka kwao hakutatoa hisia hiyo

Je, wanaume wanapaswa kukopa pesa kutoka kwa wapenzi wao? wanawake, je, ungemfikiria kidogo ikiwa ana shida kidogo ya kifedha na akaja kwako ili akusaidie?

Niite wa kizamani, lakini napenda nafasi ya mwanamume kama mtoaji.

Wanawake wengi hutaka mwanamume ambaye atawaruzuku na kukopa pesa kutoka kwao hakutatoa hisia hiyo.

Ninaelewa kabisa kwamba sote tunaweza kujikuta katika sehemu ngumu na tunahitaji msaada, lakini singehimiza mwanamume yeyote kwenda huko isipokuwa kama hana njia nyingine.

Ikiwa uko katika kifungo na unazingatia kutafuta msaada kutoka kwa rafiki wa kike fulani, usifanye! Kujifanya uonekane dhaifu mbele ya mwanamke sio njia ya kupata alama naye.

Ninaona kuwa haifai kwa mwanamume kukopa pesa kutoka kwa mpenzi wake na kwa kweli mtu yeyote wa jinsia tofauti kwa jambo hilo.

Sina shida na wanaume wanaokopa pesa kwa wanawake.

Kinachonikera ni urahisi wa kufanya hivi. Kukopa pesa kutoka kwa wanawake imekuwa kawaida.

Nini kinatokea kwa kiburi cha kiume? Hapo awali, kuomba msaada kutoka kwa mwanamke kulikuwa na athari fulani kwa wanaume.

Lakini kwa nini hupaswi kumuomba mpenzi wako pesa ata kama uko 'broke'?

1.Heshima

Wanaume wengi ata hawana adamu kwani wanaenda wakiwaeleza marafiki zao jinsi anasaidiwa na mpenzi wake, lakini hujui kwamba heshima yako inazidi kushuka kwa mpenzi wako.

2.Ujasiri

Mwanamume hutakuwa na ujasiri wa kumwambia mpenzi wako kile unachotaka maishani mwako kwani umezoea kumkopa pesa kwa njia ya utarudisha kisha unakosa kurudisha.

3.Kutemwa

Mpenzi wako atakutema kwa haraka, kwani ataona huyuko makini na maisha yako, na kisha unampa mzigo mwingine badala ya kumsaidia kama mwanamume.