DCI wamsaka mshukiwa anayedaiwa kumuua mtoto wa kambo wa wiki moja

Polisi walisema kuwa bila kujulikana kwa mama huyo, mshukiwa alikuwa amepanga njama ya kumuua mtoto huyo mchanga.

Muhtasari
  • Mtoto huyo alikutwa na alama shingoni na damu ikitoka puani na mdomoni
  • Polisi walisema kwamba kichwa cha mtoto huyo pia kilionekana kupigwa na kitu butu
Crime Scene
Image: HISANI

Polisi wameanzisha msako wa kumsaka mshukiwa anayedaiwa kumuua mtoto wake wa kambo wa wiki moja Jumatatu asubuhi katika kijiji cha Tarus.

Katika taarifa, DCI ilisema kuwa mshukiwa alijifanya mgonjwa na kumlaghai mkewe kwenda nje kutafuta usaidizi.

Mwanamume huyo alibaki na mtoto mchanga ndani ya nyumba na inashukiwa kumuua.

"Mshukiwa alikuwa ameungana na mke wake wa miaka 12 Grace Atwoli mnamo Desemba 2022 baada ya kutengana 2019, ingawa alikuwa na ujauzito mkubwa wa mwanamume mwingine," DCI ilisema.

"Jambo hili lilionekana kumkasirisha mshukiwa ambaye alikuwa ameoa mwanamke mwingine wakati wa kutokuwepo kwa mke wa kwanza na kuhamia naye, katika boma la mamake."

Polisi walisema kuwa bila kujulikana kwa mama huyo, mshukiwa alikuwa amepanga njama ya kumuua mtoto huyo mchanga.

"Mapema leo majira ya saa nne asubuhi, mtuhumiwa alimdanganya mkewe kuwa anajisikia vibaya kabisa na kumtaka amwite mama yake mzazi na mke wake wa pili ili wamsaidie hospitali. Lakini aliporejea akiwa ameongozana na mama yake wa kambo na mke mwenzake. , mshukiwa alikuwa ametoroka," DCI alisema.

Mtoto huyo alikutwa na alama shingoni na damu ikitoka puani na mdomoni.

Polisi walisema kwamba kichwa cha mtoto huyo pia kilionekana kupigwa na kitu butu.

Mwili wa mtoto huyo ulipelekwa katika chumba cha kuhifadhi maiti cha Hospitali ya Kimbilio Nursing Home ukisubiri kufanyiwa uchunguzi.