Daktari anyofoa nyeti ya mumewe akilipiza kisasi kwa kukataa kutokea siku ya harusi yao

Msichana huyo, 25, aliyeshtakiwa alisema alikasirika wakati mume wake aliendelea kukataa kufunga ndoa naye licha ya uchumba kwa miaka mitano.

Muhtasari

• Kulingana na Mail Online, wanandoa hao baadaye walikubali kuoana mahakamani.

• Lakini siku ya harusi yao, mpenzi wa mwanamke huyo alishindwa kufika madhabahuni.

Mwanamke akata nyeti ya mumewe kwa kukataa kutokea siku ya harusi yao
Mwanamke akata nyeti ya mumewe kwa kukataa kutokea siku ya harusi yao
Image: Maktaba//The Star

Daktari wa kike amemkata uume mpenzi wake kwa kitendo cha kulipiza kisasi baada ya kushindwa kufika siku ya harusi yao.

Daktari huyo wa kike mwenye umri wa miaka 25, anadaiwa kutekeleza shambulio hilo huko Bihar, mashariki mwa India, Jumatatu, kulingana na ripoti za ndani.

Mpenzi wake, kutoka Madhaura, alikimbizwa katika Chuo cha Matibabu cha Patna na Hospitali kwa matibabu ya haraka kufuatia shambulio hilo baya.

Msichana huyo aliyeshtakiwa alisema alikasirika wakati mume wake aliendelea kukataa kufunga ndoa naye licha ya uchumba kwa miaka mitano.

Kulingana na Mail Online, wanandoa hao baadaye walikubali kuoana mahakamani.

Lakini siku ya harusi yao, mpenzi wa mwanamke huyo alishindwa kufika madhabahuni.

Baada ya kumsubiri ajiunge na mahakama, alirudi nyumbani ambapo alimkaribisha nyumbani kwake.

Alipofika, bila kujua mipango ya kushambuliwa, inadaiwa alimkata uume wake kwa kisu.

Majirani waliokuwa karibu waliripotiwa kusikia mayowe yake na kuwafahamisha polisi kuhusu shambulio hilo.

Polisi walipofika eneo la tukio, walikutana na mtu aliyejeruhiwa vibaya akiwa amelala kitandani kwenye dimbwi la damu yake.

'Mwanamke huyo ni daktari mwenye umri wa miaka 25 ambaye hajaolewa kutoka Hajipur. Alikuwa akifanya mazoezi huko Madhaura. Mwathiriwa pia hajaolewa,’ alisema Afisa wa Kituo cha Polisi cha Madhaura wilayani Saran.

‘Tumewakamata washtakiwa na uchunguzi zaidi unaendelea,’ aliongeza.