Mwanamke mahakamani kwa kuiba 1m

Muhtasari

• Mwanamke huyo alikuwa amempa dawa za kulevya mwanamume mmoja kabla ya kumuibia. Ilibidi mwanamume huyo apelekwe hospitali.

• Polisi wanashuku kuwa mwanamume huyo ni mmoja wa kundi ambalo limekuwa likiwapa wahalifu silaha na silaha

Mahakama
Mahakama

Mwanamke aliyeiba zaidi ya shilingi milioni moja kutoka kwa mwanamume ambaye alikuwa amemwalika kwa kinywaji katika eneo moja la burudani mtaani Embakasi, Nairobi anatarajiwa kufikishwa mahakamani leo Jumatano.

Mwanamke huyo alikuwa amempa dawa za kulevya mwanamume mmoja kabla ya kumuibia. Ilibidi mwanamume huyo apelekwe hospitali.

Kabla ya tukio hilo la kusikitisha, mwanamume huyo pamoja na rafiki yake wa kiume walikuwa wakifurahia vinywaji vyao, na ghafla wanawake wawili waliingia kwenye baa hiyo na kuonyeshwa mezani.

Baadaye walijipata kwenye chumba cha kulala ambapo mwanamume huyo alinyweshwa dawa zaidi na kuibiwa simu yake ya mkononi, ATM na kitambulisho na kupelekea kuibiwa shilingi milioni moja.

Polisi waliarifiwa na kumkamata Virginia Thiga, 30 katika eneo la Kasarani kabla ya kufikishwa mahakamani.

Kwingineko, Polisi wanamzuilia mwanamume mmoja mjini Nakuru kwa madai ya kuhusika na biashara ya silaha kinyume cha sheria. Mshukiwa aliyetambulika kwa jina la John Mbuthia, 33 ni mfanyabiashara wa vyuma chakavu na alikamatwa katika eneo la Langa Langa baada ya wenyeji kuzua taharuki kutokana na mizigo inayotiliwa shaka katika yadi yake.

Hii ilikuwa baada ya maelfu ya risasi zilizotumika kupatikana pamoja na waya za shaba zinazoshukiwa kuharibiwa kutoka kwa transfoma za umeme za Kenya.

Polisi wanashuku kuwa mwanamume huyo ni mmoja wa kundi ambalo limekuwa likiwapa wahalifu silaha na silaha. Mwanamke anayesemekana kuwa kinara wa biashara hii bado yuko huru huku polisi wakizidisha msako wake.