Mike-Sonko-II-470x264

Iwapo mnataka kuniua, njooni muda wowote- Gavana Mike Sonko

Gavana wa kaunti ya Nairobi, Mike Mbuvi Sonko anahofia usalama wa maisha yake. Sonko anasema kuwa kuna watu serikalini ambao wana nia mbaya ya kumtoa uhai. Gavana huyu anadai kuwa kuna ndege aina ya drone inayozunguka karibu na ofisi yake Upperhill ili kuchunguza aendapo. Kulingana na Mike, ndege hii ina kamera zinazotumika kunasa achokifanya.

Soma hapa:

Kutana na balozi mpya ajaye wa Uingereza humu nchini

Mike-Sonko-II-470x264

Tazama chapisho lake katika mtandao wa Facebook:

 

1324

Gavana huyu anahofia kuwa huenda hasimu wake wa kisiasa katika serikali ya Jubilee wanataka kumwangamiza. Sonko anawashtumu tawi maalum la wanapolisi kuwa wanapanga njama hiyo.

Mbunge wa Wajir Mashariki  Rashid Amin amshambulia  Mwakilishi wa akina Mama  Gedi

Habari hizi zinachipuka muda tu baada ya kuhusika katika mgogoro na mwakilishi wa wanawake kaunti ya Nairobi Esther Passaris.

unnamed (8)

 

Photo Credits: Courtesy

Read More:

Comments

comments