WhatsApp_Image_2019_11_19_at_1.08.28_PM__1574170496_86311

“Kijana alienda kunianika katika Facebook Kilimani Mums…” Mamake Lucy Wangui

Mamake Lucy Wangui amefungukia Bustani la Massawe jinsi mme wa binti wake alimtusi katika mitandao ya kijamii.

Ameyasema haya katika mahojiano na kituo hiki.

“Kijana alienda kunianika katika Facebook Kilimani Mums…”

Mama huyu alikuwa ameandamana na bintiye Lucy.

(+ Picha) Othuol Othuol asimulia mahangaiko ya ulevi, mchango wa Churchill

Picha za Lucy zilisambaa katika mitandao ya kijamii baada ya kudhalilishwa na kupigwa kinyama na mumewe Ken.

Kichapo hiki cha kinyama kilifanyika Jumamosi ya tarehe 9 mwaka huu.

Lucy amesema mumewe alimtwanga kwa saa moja huku amewasha sauti ya redio juu zaidi ili majirani wasiskie.

“Aliniga kwa muda wa saa moja hadi nikazirai. Alikuwa amefunga mlango kwa kufuli…”

Matokeo ya KCPE hayamfurahishi kamwe, afika nyumbani kupata ndugu walikufa

 

Wiki moja na nusu imeisha tangu kisa hiki kifanyike.

Bwanake alipenda kumchapa akitoka kazi kama amechelewa.

“Aliponipiga akaona damu inavuja akaacha na akatoka. Akiniona na nywele alikuwa anaivuta na kuninyoa…”

 

Photo Credits: FILE

Read More:

Comments

comments