massawe japanni

Mume wangu alinilazimisha kutoa mimba kisha akanifukuza

Bi Sharon alifunguka katika kipindi cha Bustani la Massawe bi Sharon alifunguka jinsi mumewe alivyomtesa kwa kumlazimisha atoe mimba ya jamaa mwingine, kisha akamfukuza nyumbani.

Kulingana na Sharon, wawili hao walikuwa pamoja na wakajaliwa mtoto mmoja baada yake kumaliza shule ya upili, baadaye walitengana naye akapata mpenzi mwingine.

Mimi na watoto wangu tulikuwa tutolewe kama dhabihu – Priscillah

Katika uhusiano huo hapo akapata mimba na yule bwanake akamrudia huku akisema hawezi muoa akiwa na mtoto wa mtoto mwingine.

Hapo alimlazimisha kuavya ile mimba huku akimdhuru kiafya, kwani hakuwa pata uwezo wa kujifungua tena na mwishowe walikosana na akamfukuza.

Soma usimulizi wake,

Imagine mzee wangu alinifukuza kwa sababu vile alinipata nikiwa na mimba ya mtu mwingine na akanifanyisha abortion na mimba ilikuwa ya miezi saba, karibu nifariki.

Halafu vile alinichukua kwake tukakaa miaka mitatu sikupata uwezo wa kupata mtoto tena. Nilikuwa na first born aliyekuwa wake na akaniambia angependa kunichukua lakini hawezi nichukua na mimba ya mtu.

Hapo akaniambia itanibidi nitoe kwani sikuwa na option. Wakati alinipata nilikuwa nimemaliza shule, akanidanganya tukalala naye nikapata mtoto. Baadaye akaniambia mimi nina mke mwingine wewe jiendee mimi nikaenda nikapata mtu mwingine tukapatana, ivo ivo.

Mwanamuziki maarufu nchini Uganda afariki baada ya kutekwa nyara, kuteswa

Photo Credits: courtesy

Read More:

Comments

comments