caught-cheating-696x453

Namtafutia mume wangu mhubiri mrembo kumtega ili anipe zawadi.

Dunia imejaa vijimambo na sarakasi zinazowaacha wengi vinywa wazi.

Kila mwanamke hupigania ndoa yake ili isivunjike na hata kupenda mumewe asiwe na mpenzi mwingine.

Kati ya watoto wanne tulionao na mume wangu,wawili ni wa babamkwe,Asema Mwanamke

caught-cheating-696x453

Hii ni baada ya mwanamke mmoja kufichua kuwa anataka mume wake ambaye ni muhubiri aende nje ya ndoa.

Alifichua haya baada ya kusema katika mtandao wa kijamii sababu ya kufanya hivyo, lengo likiwa kumwekea mumewe mtego ili amfumanie na kisha kumpa masharti ndiposa asimseme kwa waumini wa kanisa lake. Alisema anataka gari na zawadi zingine za thamani.

 

Mama yangu anafikiria nina mume wa kiroho-Mwanamke Asimulia

“THE ONLY TIME I GET ATTENTION FROM MY HUSBAND IS ONLY WHEN HE CHEATS ON ME, HE WILL SHOWER ME WITH GIFTS AND CHANGE MY CAR. THIS HAS BEEN GOING ON FOR 6 YEARS NOW AND AM SO USE TO HIM CHEATING ON ME NOW BECAUSE I GET ALL I NEED. I EVEN USE TO SET HIM UP WITH GIRLS WHEN HE IS TOO BUSY TO CHEAT,I PLANT GIRLS TO GO AROUND HIM AND MAKE SURE THEY GET HIM TO BED AND LEAVE EVIDENCE FOR ME TO CATCH HIM SO HE CAN BUY MY GIFTS.” Alisimulia.

Aliendelea kusema,

Nilikuwa msagaji nikiwa katika shule ya rehab kwa sababu ya kutumia dawa za kulevya-mwanamke Asimulia

“BUT MY PROBLEM NOW IS THAT RECENTLY HE SAID GOD ARRESTED HIM AND HE WANTS TO BECOME A PASTOR,BUT AM NOT HAPPY BECAUSE HE HAS BECOME SO STINGY WITH GIVING SO I JUST NEED HIM TO CHEAT.I HAVE TRIED USING GIRLS AS USUAL BUT HE WILL NOT FALL AGAIN,AM SO MISERABLE MY CAR IS ALREADY OLD AND I NEED TO TRAVEL OUT BUT ALL I KEEP HEARING IS BIBLE BIBLE BIBLE .PLS HOW DO I GET THIS MAN TO GO BACK TO HIS OLD WAYS, I LOVE HIM AS A CHEAT. AM USED TO HIM CHEATING I NEED SUGGESTIONS. PLEASE DON’T PREACH TO ME ABOUT FIDELITY JUST SUGGEST TO ME. THANKS.” Alieleza.

MHARIRI: DAVIS OJIAMBO

Photo Credits: radiojambo

Read More:

Comments

comments