patricia mutheu

‘Sijawahi jua hatua waliochukulia askari walionidhulumu,’ mwakilishi wadi Patricia Mutheu

Je wamkumbuka Patricia Mutheu Leo studioni zetu tulikuwa naye mwakilishi wadi huyo wa mlango kubwa, huku akizungumzia kisa chake cha kuchapwa na polisi alikuwa na...
Kiharu MP Ndindi Nyoro

Mbunge Ndindi Nyoro avunja kimya chake kuhusiana na ugavi wa mapato wa kaunti

Mbunge wa Kiharu Ndindi Nyoro amevunja kimya chake kuhusiana na mfumo wa ugavi wa mapato uliokubaliwa na seneti mnamo Alhamisi, Septemba 17. Mbunge huyo wa...
tiktok

Bunge la seneti kuanzisha mjadala kuhusu mtandao wa kijamii wa Tik Tok

Bunge la seneti humu nchini litaanza mahalo mpya kuhusu utumiaji wa data wa mtandao wa kijamii wa Tik Tok, na wanamitandao wa humu nchini. Hoja...
President Uhuru Kenyatta arrives for the 55th Jamhuri Day celebrations at Nyayo National Stadium, December 12, 2018. /PSCU

Maseneta wapinga hatua ya kuweka kiwanda cha nyama (KMC) chini ya idara ya jeshi

Mseneta siku ya Almhisi alasiri walikosoa vikali hatua ya rais Uhuru Kenyatta kuweka usimamizi wa kiwanda cha nyama cha KMC chni ya idara ya jeshi...
jowie

‘Kuja atukule pamoja,’Mkewe Jowie Irungu amjibu shabiki baada ya usemi huu

Mkwe msanii Jowie Irungu si miongoni mwa wanawake ambao wanapenda utani katika maisha yao haswa maisha ya uhusiano wa kimapenzi na wapenzi wao. Kupitia kwenye...
Waiguru

Waiguru na wawakilishi wadi wa Kirinyaga watatua tofauti zao

Ni afueni kubwa kwa wananchi wa Kirinyaga baada ya gavana wa kaunti hiyo Anne Waiguru na wakilishi wadi wa kaunti hiyo kutatua tofauti zilizokuwepo baina...
AKOMBE

‘Kwa wale wanazidi kutuma jumbe za kunitishia ukweli utaishi,’Akombe asema anatishiwa maisha

Aliyekuwa kamishna katika Tume Huru ya Uchaguzi na Mipaka (IEBC) Roselyn Akombe amedai kwamba anazidi kupokea jumbe za kutisha ila hata wakifanikiwa kumuua ukweli utaishi. Akombe...
Akothee

‘Nimeambia familia yangu nikifa wanizike siku hiyo,’ Akothee

Msanii Esther Akoth almaarufu Akothee amefichua kuwa ameuliza familia yake imzike siku ambayo ataaga dunia na wala si siku ifuatayo. Akiandika hayo kwenye ukurasa wake...
Diamond-and-Mbosso-696x418

Diamond ampongeza Mbosso baada ya kupata kazi ya ubalozi

Msanii wa lebo wa WCB Mbosso amepata kazi ya ubalozi katika kampuni ya Tanga Fresh, huku akithibitisha habari hizo alishukuru kampuni hiyo kwenye ukurasa wake...
nyumbu

NEMA yafunga kambi ya Mara Ngeche katika mbuga ya Maasai Mara

Mamlaka ya utunzi wa mazingira nchini (NEMA) imefunga kambi ya Mara Ngeche katika mbuga ya wanyama pori ya Maasai Mara. Mamlaka hiyo imesema sababu za...
Gidi na Ghost

PATANISHO:Baba mkwe alichukua mke wangu ampeleke chuo kikuu hajawahi rudi

David Gitai,31, Alituma ujumbe apatanishwe na mkewe,Virginia waliokosana mwaka jana baada ya wazazi wake kumtoa kwenye ndoa na kudai wanampeleka chuo kikuu. “Baada ya kufahamu...
Weezdom

Orodha ya wasanii waliopatikana na kashfa na kuwa kwenye vichwa vya habari

Tuliwasikia na hata kuwafahamu kupitia kwa vyombo vya habari baada ya kuhusihwa kwa migogoro tofautilicha ya kuwa wanamuziki wa nyimbo za injili na hata kuwa...
abortion

Mama marehemu: Uavyaji mimba unavyowageuza wasichana kuwa mama bila watoto+Podi ya Yusuf Juma

Ufichuzi wa msichana mmoja kwamba  ameavya mimba sita  umewagutusha wengi kwani ana umri wa miaka 24 pekee .alitoa mimba yake ya kwanza akiwa darasa la...
ruto

Kila mtu ni mshindi! Ruto apongeza seneti kwa kupitisha msuada wa mgao wa mapato

Naibu rais William Ruto amepongeza seneti kwa kuafikiana na kupitisha mfumo wa ugavi wa mapato kwa serikali za kaunti. Kupitia ujumbe wake kwenye mtandao wa...
Uhuru desk

Uhuru azindua mradi wa shilingi bilioni 1.9 wa madawati ya shule yanayoundwa nchini

Rais Uhuru Kenyatta siku ya Alhamisi alizindua mradi wa shilingi bilioni 1.9 wa madawati ya shule ambapo maseremala watauza madawati 650,000 yanayoundwa humu nchini. Mbali...
Senate

Maseneta wapitisha mfumo wa ugavi wa mapato kwa kaunti

Maseneta 41 siku ya alhamisi wamepitisha  mfumo  utakaotumiwa kuzipa fedha kaunti baada ya meizi kadhaa ya utata . Maseneta  hao walipitisha kwa kauli  moja  ripoti...
Anita

‘Siko sawa kwa maana hauko sawa.’ Rafikiye Betty Kyallo amwambia Anita Nderu baada ya haya

Rafikiye aliyekuwa mwanahabari wa runinga ya K24 Betty Kyallo, Ali Nur Mohammed amemshauri Anita Nderu kuwa na nguvu licha ya kupokea kejeli baada ya kufichua...
mercy mwangangi

Covid-19:Watu 183 wapatikana na corona huku idadi ikifika 36,576

Kenya hii leo imesajili visa 183 mpya vya maambukizi ya corona na kufikisha idadi ya 36,576 watu walioambukizwa corona hii ni kutokana na sampuli 4,188...
lulu hassan

Lulu Hassan awafurahisha mashabiki baada ya kupakia picha yake ya zamani Instagram

Mwanahabari wa runinga ya Citizen Lulu Hassan amewafurahisha mashabiki wake baada ya kupakia picha yake ya zamani kwenye ukurasa wake wa Instagram. Picha hiyo alikuwa...
kamati

Kamati spesheli ya seneti yaafikia makubaliano kuhusu mfumo wa ugavi wa fedha za kaunti

Kamati ya senate ya wanachama 12  iliyopewa jukumu la kutafuta mfumo unaokubalika na wote wa ugavi wa pesa za kaunti imeafikia makubaliano  baada ya rais...
akotheeeeeeee-1-1

‘Ninapohesabu baraka zangu nakuhesabu.’Ujumbe wa Akothee kwa Baby daddy wake

Msanii Akothee hana uoga wowote wa kumsifu baby addy wake kwa kuwa naye kila wakati, tangu alipokuwa dereva wa texi mpaka mahali alipo sasa kama...
Uganda

Wafungwa zaidi ya 200 walio uchi watoroka gerezani nchini Uganda

Wafungwa Zaidi ya 200 wamekwepa kutoka gereza moja nchini Uganda baada ya kwuazidi nguvu maafisa wa gereza na kutoroka na bunduki 15  . Oparesheni inayoongozwa...
kenthadj

‘Nina uchungu kwa maana huyupo,’KenthaDj amkumbuka mama yake siku hii yake ya kipekee

Mcheza deki Kenthadj wa kipindi cha rauka kinachopeperushwa kila jumapili kwenye runinga ya Citizen mapema wiki jan alimpoteza mama yake, kwa kweli kumpoteza umpendaye si...
KASISI

Tunahitaji pesa na msaada wa Ruto,makasisi na wahubiri wasema

Baadhii ya  makasisi na wahubiri kutoka North Rift wanamunga mkono uhusiano wa karibu wa naibu wa rais na  kanisa kwa sababu ya msaada wake na...
Vera-Sidika-posing

Mfupa ulioshindikana kwa simba panya utaweza? Mashabiki wamuonya Brown Mauzo kumchumbia Vera Sidika

Mashabiki kwenye mitandao ya kijamii walipata mjadala wa kujadiliana na kutoa maoni yao baada ya mwanabiashara Vera Sidika kufichua uhusiano wake wa kimapenzi na msanii...
Kivutha KIbwana

‘Kama Mutula Kilonzo anataka kuning’atua amekaribishwa,’Kivutha Kibwana amwambia Mutula

Cheche za maneno zinazidi kushuhudiwa kati ya viongozi wa humu nchini huku kupitia kwenye mitandao ya kijamii,mnamo Jumatano gavana wa kaunti ya Makueni Kivutha Kibwana...