50910789_355362848382991_5310223885376878966_n

Nilikuwa na 6,000 wakati wa kulipa mahari ya mke wangu-Njugush akiri

Njugush ni mcheshi ambaye amefahamika kwa muda mfupi katika sekta ya usanii,ameweza kuweka kazi yake ya uscheshi katika kiwango kingine pamoja na mke wake Celestine Ndinda.

Happy birthday mhesh! See how Moses Kuria celebrated his big day (PHOTOS)

Lakini safari yao ya kujulikana nchini kote haijakuwa rahisi, wapenzi hao wawili ambao wana mtoto mmoja wa kiume mambo yao hayajakua rahisi bali wamepitia hali ya juu na chini.

Njugush
Njugush na Celestine

Katika mahojiano Njugushalielezea vile aliweza kujipata katika hali mbaya hii ni baada ya kumpeleka Celestine katika siku ya mandari na kisha kutoroka.

Aliweza kusema kuwa,

“2014 ulikuwa wakati wangu wa kwanza kumpeleka huyu mrembo nje kwa [email protected] na kusema kuwa ameshiba. Katika mandari hizo zingine tulikuwa tunaenda hapa Uhurupark,alikuwa anadai hasikii njaa,lol alikuwa tu kidiplomasia anadanganya hasikii njaa. Kwa sababu tukiru shule alikuwa anabomoa ugali,”alieleza Njugush.

Wakili aliyeuawa aliishi katika hoteli baada ya kufukuzwa nyumbani kwake

Mcheshi huyo aliweza kusema kuwa wamepitia mambo mengi ambayo kama Celestine hakuwa tayari kumpenda angeenda na kutafuta mpenzi mwingine.

Njugush
Njugush

Now when we came here in 2014, I was hoping ile 500 nilikua nayo ingetosha..well I was in for a surprise.When for the 1st time aliona I took her to a date somewhere with walls open air dates were the thing…(well cause of how our pockets were setup)…”Njugush alisimulia.

Yafuatayo ni mambo ambayo watu wengi hawajui kuhusu wapenzi hao wawili;

Katika miezi ya kwanza baada ya mke wake kujifungua Njugush aliweza kumuosha mtoto wake kwa maana Celestine aliona kuwa anaweza kumuangusha mtoto huyo.

Pili nikuwa Celestine aliweza kufanyiwa utoaji wa dharura kwa maana waliweza kuambiwa na daktari mtoto hayuko salama,hii ndio maana Njugush hakua katika chumba hicho.

Champions league: Atleti humble Juventus as Man City grab vital win over Schalke

Wakati wa kulipa mahari ya mke wake Njugush aliweza kupatwa na ajali ambayo alienda kugonga lori nyuma licha ya kuwa katika ajali aliweza kufika katika sherehe hiyo ya kulipa mahari.

Wakati wa kulipa mahari aliweza kupeleka shillingi 6,000 kwa sababu hizo ndizo alikuwa nazo,aliwezam kuacha kazi baada ya Abel kutoka na kuhangaika akitafuta kazi zaidi ya mwezi mmoja.

Pia alisema kuwa wakati tu huo wa kulipa mahari Abel aliweza kumpa mshangao kwa kumpea bunda la noti na kutosha kila kitu ambacho kilikuwa kinahitajika siku hiyo ya kulipa mahari.

Photo Credits: Instagram

Read More:

Comments

comments