gidiogidinaghost

Patanisho: Bibi yangu amenuna na tunazungumza kupitia watoto wetu

Wycliffe alikosana na mke wake Evelyne wakati kazi ilikatika ambapo mke wake akachukuwa majukumu pale nyumba anachangia kila kitu, kwa hivyo Wycliffe anahisi huenda labda hiyo ndio ilileta shida pale nyumbani.

Wycliffe alielezea Gidi

ni upande wa fiancial, kazi ilikukosekana na yeye alikuwa kazi by that time, so ilifika mahali amechange. Si uonaona sasa anaone amesimamia kila kitu sasa hapo ndio akaanza kunyamaza na mimi, na nikamwabia kama haniongeleshi, nikambia tunyamziane.

Ni kwan nini anaifikiria ni mambo ya pesa ilifanya furaha iishe huko nyumbani?

Unajua mimi kulingana na vile nimekaa na yeye hiyo miaka yote, nafikiri ni hiyo. Gidi nahsindwa kidogo. Hapo awali tulikuwa tunaelewana kila kitu ilikuwa inaenda tuu shwari, so hapo wakati job iliisha ndio niliona amechange, so sielewi. 

Je amemkalisha chini kumwongelesha? kumuuliza kama hiyo ndio shida na vile wanaweza tatua?

Sasa kama alinyamaza unajua mtu akiamua kunyamaza hata mimi nikamwambia kama umeamua kunyamaza then wacha ata mimi ninyamaze. Hakuna kitu nitafanya. 

Je shuguli zingine za kinyumbani anafanya?

yeah hizo anafanya Saa hii nimepata kazi ingine, na bado hajabadilika.

Wyclife, 28 na bibi yake, 25 wamekaa kwa ndoa miaka mbili na wana watoto wawili.

Watarejesha uhusiano wao? Skiza kanda

 

Photo Credits: instagram

Read More:

Comments

comments