ghost cecile

PATANISHO: Kila nikichelewa mke wangu hudhani nina mpango wa kando

Eric alituma ujumbe akiomba apatanishwe na mkewe ambaye walikosana mwezi uliopita na kwenda kwao.

Huwa natoka nyumbani kwenda kazini na kurudi nikiwa nimechelewa kwa ajili ya msongamano wa magari barabarani. Sasa kila wakati huwa shida tupu nyumbani kwani mke wangu hudhani nina mpango wa kando. Nafanya kazi ya mechanic.

Wakati mwingine mimi hurudi nyumbani nikiwa nimechoka na akiniongelesha mimi hujipata nimemjibu vibaya.

Wawili hao wana watoto wawili pamoja.

Alipopigiwa simu bi Sheila alimueleza achague kati ya wanawake wawili aliyozaa nao nani mke wake akiongeza kuwa mume wake amepachika wanawake kadhaa mimba. “Nimemwachilia afanye kenye anataka.” Alisema.

Pata uhondo kamili.

Photo Credits: file

Read More:

Comments

comments