massawe Japanni likizo

Sababu Massawe Japanni hatokuwa hewani kwa mda

Wengi wa wasikilizaji wanajiuliza maswali mengi alikokwenda mtangazaji maarufu Massawe Japanni.

Mtangazaji huyu hajasikika kutoka juzi katika shoo yake. Mkali huyu huwa anayepeperusha kipindi kianchofahamika kama Bustani la Massawe kupitia masafa ya hewani ya redio Jambo.

‘Safiri salama dadangu’ Massawe Japanni mourns her best friend

Mashabiki wa kituo hiki cha utangazaji upendezwa zaidi na sauti yake inayotia fora zaidi. Idadi kubwa ya wasikilizaji wakiwa na maoni kuwa amepata kazi katika redio tofauti hapa nchini.

View this post on Instagram

Tunaenda hivi….Hatu..Come…😊 #dashikifamily

A post shared by Massawe Japanni (@massawejapanni) on

Mtangazaji huyu yupo katika likizo fupi na kwa ishara ya picha anazotupia katika mtandao wako rasmi na maridhawa wa Instagram zinaashiria yupo na familia nzima katika safari ya kula bata na kujisahaulisha uchovu wa kazini.

Video of the day: Massawe Japanni’s dancing skills are top notch!

Kabla kupata kazi katika kituo cha redio Jambo alikuwa na shoo ya redio katika Milele FM. 

View this post on Instagram

#haribotraveledition

A post shared by Massawe Japanni (@massawejapanni) on

Kipindi chake Massawe uhamasisha wana ndoa kuishi vizuri na kuwajibika kulea watoto. Huwapigia simu wanaume waliotelekeza watoto na familia zao na kulaani vitendo vya kuwapiga kuwadhulumu wamama katika ndoa.

Likizo yake inatazamiwa kuchukua muda wa siku 14 na arudi katika kituo cha utangazaji cha Redio Jambo kuzidi kuchapa kazi na kuwakonga nafsi wasikilizaji wake.

Photo Credits: courtesy

Read More:

Comments

comments