Vera-Sidika

Shika mbele ya Umma: Vera Sidika amwambia mpenziwe

Kabla hata mawingu ya Siku ya kusherehekea Valentino hayajafunguka,mwanabloku na ‘mfanyabiashara’Vera Sidika aliandikia mpenziwe ujumbe akimwambia anaweza mpusu ,kumshika mahali anaitaji mbele ya watu ikiwa ni nia mojawapo ambayo anaipenda sana wakati anahisi hamu ya mapenzi.

Vera alisadiki kuwa lugha yake ya mapenzi ni kutaka mwanaume kumhisi kila siku,kila mahali,na popote pale anapohitaji.

Image result for vera photos

Vera na mpenzi wake huyo  Jimmy Chansa palikuwepo na uvumi mkuwa wameachana baada ya kujivinjari wakiwa Mombasa  na hata kukosa kutuma picha zao za mahaba katika mitandao yao.

Jimmy hata hivi alisema kuwa Vera alikuwa amemwacha bila ya ufahamu wake .

Image result for vera photos

Katika ujumbe wakati kabla ya siku ya kusherehekea Valentino,Vera anamweleza mpenziwe kuwa yeye anapenda kutunzwa kama malkia.

Huu hapa ujumbe wenyewe.

Love me an affectionate man. Always hold my hand, waist, give me forehead kisses, PDA. Just touch me anywhere and everywhere and I will be drowning in love,” Aliandika Vera

Image result for vera photos

Hata hivyo Vera amekuwa akiwachanganya wafwasi wake haswa baada ya kuonekana na mwanamziki wa Nigeria Burnaboy ambaye walionekana pamoja katika hafla moja USA .

Image result for VERA AND BURNA BOY PHOTOS

Photo Credits: radio jambo

Read More: radio jambo

Comments

comments