mbusii na lion teketeke toboa siri

Toboa siri: Nilipata simu ya mke wangu imejaa ngono

Jamaa ambaye asijue la kufanya alituma ujumbe katika kipindi cha Mbusii na Lion teketeke, kitengo cha toboa siri, akidai kuwa mkewe anapenda sinema za ngono.

Alisema kuwa alipata sinema za ngono kwa simu ya mkewe baada ya kumtembelea nyumbani na sasa anashuku kuwa hiyo ni tabia ya mkewe.

Toboa siri: Mimi hulala na mgomba ili nisipate ukimwi

Kulingana naye, yeye hufanya kazi Nairobi na mkewe huishi maeneo ya Kakamega ambapo anafanya biashara hapa kule.

Aliongezai kuwa yeye humtembelea mkewe kila wiki au kila baada ya wiki mbili na kuwa mapenzi kati yao hayajakuwa na utata wowote.

Huku asijue la kufanya, jamaa bado hajamwambia mkewe alichokiona na aliomba usaidizi kutoka kwa wanajambo.

Toboa siri: Bibi anadhani nilifariki ila nimekuwa kwa mpango wa kando

Soma usimulizi wake.

Nina siri ambayo imenisumbua for the last three weeks.

Naishi upande wa Kakamega na bibi yangu anaishi sides za ushago na mimi huenda weekend au mwezi ukiisha, na juzi nimeenda kumtembelea.

Nikampata kwa nyumba na nikamuomba simu kwani nilitaka ku apply certificate of good conduct. Kuingia kwa simu kitu ikaniambia niangalie web history.

Nikapata kumbe bibi yangu alikuwa anaingia hizi sites za pono bana hizo chafu chafu nikashangaa bana. Nikaziona na zilikuwa nyingi bana na nikashikwa na butwaa.

Sasa sijui kama nimueleze kwani mimi siku enjoy hata kiasi.

Photo Credits: willy nyangaresi

Read More:

Comments

comments