Baba ya msanii wa nyimbo za injili Emmy Kosgei kuwania kiti cha useneta Baringo

Muhtasari
  • Baba ya msanii wa nyimbo za injili Emmy Kosgei kuwania kiti cha useneta Baringo

Huku uchaguzi mkuu ukikaribu,wanasiasa tofauti wajitokeza na kutangaza viti watakavyowania siku hiyo.

Pia tumewaona watu tofauti wakijitosa kwenye ulingo wa siasa kupitia vyama tofauti nchini.

Emmy Kosgei ni mwanamke mwenye fahari leo. Hiyo ni kwa sababu babake, Askofu Jackson Kosgei, anagombea useneta wa Baringo.

Katika chapisho refu la Instagram, Emmy alizidi kumsifu babake na alielezea kwa undani kwa nini anafaa kuwa seneta anayefuata wa Baringo.

Huu hapa ujumbe wake;

"Nina furaha na furaha tele kwa baba yangu mpendwa! #jacksonkosgeibspemeritus na kusema asanteni wote kwa maombi na support kubwa kwake.. jumbe za kumfanya achukue changamoto hii asanteni wote.

Baba yangu ni mtu imara sana, mwenye umakini, mvumilivu, amedhamiria, ni mwanaume mwenye maono

Nimekua katika heshima na sifa tele kwa baba yangu ambaye amevunja dari za vioo kwa njia nyingi sana, akiwa na uwezo tofauti amethibitisha kweli.

kwamba inawezekana!!! #ulemavuhautabiriki kupanda kutoka kwa chochote,kutokuwa na tumaini, umasikini katika nyanda za #oriniemuserechi mtu mwenye kipawa na akili alitoa maisha yake kwa YESU, akaenda shule na kuanza alloverπŸ™Œ alifaulu kwa alama za juu zaidiπŸ™Œ ana masters sasa, udaktari na kutafuta zaidi, alitumikia jamii/ kanisa/serikali uteuzi wake wa mwisho kuwa #mwenyekiti #KenyaFilamucommissionboard kwa vipindi 2 Furahia zaidi kumuona akisimama katika hafla hii ya kuchukua uongozi na ushawishi wa maamuzi yanayoathiri makazi ya #BARINGOCOUNTY kama #SEneta wa kaunti ambayo amekulia kama kiongozi kitaaluma/kiroho/kiongozi wa maoni/mzungumzaji/kiongozi wa kalenjin. kuelewa changamoto zinazokumba kaunti kutokana na ukosefu wa usalama ambalo ni swala kuu katika #BARINGOCOUNTY nimemsikiliza na najua ana maono makubwa kwa kaunti hii na ana #Baringo moyoni πŸ™Œ ni siku chache sasa #kuteuliwa kuwa #mkuu # mgombea πŸ™πŸ™ Mwambie mtu awaambie baadhi ya #PIGA #KURA #MTEUE #BISHOPJACKSONKOSGEI KUWA #SEneta #2 wa #BARINGOCOUNTY na kwa mara ya kwanza kuwakilisha jumuiya za wachache huko Baringo. Ugombeaji wake ni mzuri kwa uwakilishi katika kaunti mbalimbali πŸ’ƒ tumuunge mkono/tupige kura na kumuweka katika maombi! #mabadilikoniyazuri #ulemavusikutoweza #mungumbele #kurakwaBishop #christiansinleadership Kings&Priests #LetsmakeBaringogreatagain #tanofresh #maloosobon unaweza kumuunga mkono?πŸ‘‰#SHARE posti hii πŸ™Œ iwe yake πŸ”ŠπŸ”ŠπŸ”Š#mpiga kampeni #macho #miguu #mikono tufanye hivi kwa pamoja zote❀."