Hamna machozi tena! Bahati aidhinishwa na IEBC

Muhtasari
  • Maombi yake sasa yanajibiwa.Bahati amejitolea na amekuwa akijaribu Awezavyo kuwa karibu na upande wa Raila Odinga Azimio kwa lengo la kushinda idadi ya juu zaidi ya kura
Image: INSTAGRAM// BAHATI

Hivi majuzi kumekuwa na vichwa vya habari kuwa kiti cha ubunge cha Mathare kinakabiliwa na mzozo mkali tangu mwimbaji Bahati kutangaza nia yake ya kuwania kiti hicho cha juu.

Maombi yake sasa yanajibiwa.Bahati amejitolea na amekuwa akijaribu Awezavyo kuwa karibu na upande wa Raila Odinga Azimio kwa lengo la kushinda idadi ya juu zaidi ya kura.

Tume ya uhuru na mipaka ya uchaguzi imekuwa ikiweka kasi kwa kuwaidhinisha wagombea wanaowania nafasi mbalimbali za uchaguzi kwa kutumia tiketi tofauti za vyama tangu Jumatatu.

Kwa bahati mwimbaji Bahati amejipata kwenye upande salama zaidi baada ya alitunukiwa cheti cha kibali na IEBC ili aweze kuwania kiti cha juu katika eneo bunge la Mathare.

Hii imemwacha mwanamuziki huyo maarufu katika shangwe pamoja na kambi yake.

Bahati sasa yuko huru kuzindua kampeni zake Eneo la Mathare ili kutangaza zabuni yake. Je, una maoni gani kuhusu hili, unafikiri Bahati atashika nafasi ya Juu katika Mathare, tafadhali maoni na kushiriki na usisahau kulike.

Huku akizungumza baada ya kuidhinishwa Bahati alisema;

"HATIMAYE IMEFUNGWA NA IEBC ✅ Asante Mungu, Asante Jubilee Party, Asante Mathare kwa kunikabidhi nafasi hii ya Kuleta Mabadiliko ambayo tumekuwa tukiyatamani... .

Ni Wakati Wa Kubadilisha Uongozi Wetu, Wakati Wa Kupiga Kura Mmoja Wetu. Ni Wakati wa #MtotoWaMathare."