51135435_1132575160247154_4865814296324595713_n (1)

Ulikuwa umeenda kusukwa nywele zako? Akothee hamwamini Rue Baby

Akothee alikabiliana na binti yake, Rue Baby, baada ya Rue Baby kurudi nyumbani baada ya saa alizoelekezwa kupita.

Bintiye Waititu Monica Njeri, kufunga ndoa siku ya kesho

Katika video ya Instagram, Akothee alimuliza,

Ulifika nyumbani saa ngapi jana? Hukujua kwamba nilikuwa hapa? Nilikuwa Nairobi? Nilikusubiri hadi saa 11:00 za usiku.

65388027_2297428237189165_1479785755647116085_n (1)

Rue Baby alijibu kwa udhaifu,

Nilienda kusukwa nywele zangu.

Akothee hakukubaliana na sababu ile na kumjibu,

Usiku wa manane?  Jiji la Nairobi? Ulikuwa umeenda kusukwa nywele zako?

Rue aliendelea na kusema kuwa kulikuwa na mstari mrefu ndio maana alichelewa.

64781306_134343814430837_5882671972455945431_n

 

Maeneo 5 unafaa kutembea kabla ya kufa

Akothee aliendelea kusema

 Endelea kusukwa nywele zako, hadi tumbo yako iwe kubwa. Kisha utakuja kujua kuwa unasukwa nywele zako. Suka nywele zako tangu saa 5 asubuhi

Soma mengi hapa

Photo Credits: instagram

Read More:

Comments

comments