Gareth Bale

Zidane: Lazima Bale aondoke Madrid

Kocha mkuu wa Real Madrid Zinedine Zidane amesema kuwa anatarajia mshambulizi wake Gareth Bale kuigura klabu ya Real Madrid msimu huu.

Zidane akizungumza na vyombo vya habari baada ya mechi baina ya Real Madrid na Bayern Munich, alisema kuwa Bale hayupo kwenye mipango yake ya msimu ujao.

Ajenti wake Bale Jonathan Barnette kwa upande mwingine, amemkashifu Zidane kwa kumfukuza Bale ugani Santiago Bernabue.

gareth.bale

Everton wako tayari kuipa changamoto Arsenal kumuwania Wilfried Zaha

Mshambulizi mpya wa Barcelona Antoinne Griezmann amesema kuwa itakuwa vigumu kwa Fc Barcelona kukamilisha uhamisho wake Neymar Kutoka klabu ya PariS Saint Germain ya Ufaransa.

Griezmann alikamilisha uhamisho wake wiki iliyopita kujiunga na Barcelona huku kukiwa na uvumi kwamba Neymar atajiunga na wahispaniola hao hivi Karibuni.

Ghost Mulee, Raila wahudhuria mazishi ya Joe Kadenge

UK AND IRELAND RIGHTS ONLY Antoine Griezmann of France celebrates after the UEFA Euro 2016 Semi Final match between Germany and France at Stade Vélodrome on July 7th 2016 in Marseille, France. (Photo by imagephotoagency.it/phcimages.com) STRICTLY NO SYNDICATION E: picturedesk@phcimages.com P: 07966018899

Mshambulizi wa Chelsea, Tammy Abraham amesema yupo tayari kuonyesha uwezo wake kwenye kikosi cha kwanza msimu ujao.

Abraham anatarajiwa kuwania nafasi katika kikosi cha Kwanza cha Chelsea pamoja na Michy Batshuayi.

tammy-abraham-1068x580

 

Photo Credits: courtesy

Read More:

Comments

comments