NOW ON AIR   

Patanisho

Mwanamke asimulia alivyotusiwa na mpango wa kando wa mumewe

Faraja baada ya jamaa kupatanishwa na mama wa kambo

Jamaa asimulia alivyoachwa alipotumia pesa za chama kununua miwa

Mwanadada asimulia alivyodhulumiwa na kutemwa na mumewe

Jamaa aeleza wasiwasi baada ya mkewe kudai ataenda Saudi Arabia

Mume wangu alichapwa na mpenzi wa mwanamke wamekuwa wakizungumza sana

'Aliniambia kuwa mimba aliyokuwa amebeba sio yangu' Jamaa asimulia

Niliachana na mke wangu baada ya kunipata na jumbe za wanawake

Mwanadada aomba kumrudia mumewe licha ya kuwa ameoa mwingine

Mwendesha bodaboda adai mkewe alimuonya asibebe wanawake sana

Patanisho: Jamaa adai ameoa tayari baada ya 'kurukwa' na aliyekuwa mkewe

Mke wangu alininyima haki yangu,aliniambia tuishi kama majirani

Patanisho:Jamaa asimulia vile amekuwa akitumiwa vibaya na aliyekuwa Ex

Patanisho: Jamaa anyoa rasta kwa juhudi za kuimarisha ndoa

Mke wangu aliniacha kwa sababu ya hela

Nilimfumania mke wangu na mwanamume mwingine kitandani

Mke wangu aliniacha baada ya kutafutiwa kazi na mjomba wake