'Jamani nimetamani mambo na ndoa,'Rayvanny asema baada ya kupakia video hii

Muhtasari
  • Rayvanny asema kuwa anatamani mambo ya ndoa baada ya kutengana na mkewe
  • Rayvanny amekuwa akivuma sana mitandaoni katika siku za hivi karibuni juu ya maisha yake magumu ya mapenzi
rayvanny
rayvanny

Rayvanny amekuwa akivuma sana mitandaoni katika siku za hivi karibuni juu ya maisha yake magumu ya mapenzi.

Msanii huyo wa nyimbo za bongo alikuwa akichumbiana na Fahima tangu 2016 alipoingia kwenye tasnia ya muziki lakini alijitenga rasmi mwaka huu wakati mwimbaji huyo aliingia kwenye uhusiano na Paula Kajala.

Video ya kupendeza ya Rayvanny na Paula ilienea na kuchochea hisia tofauti kutoka kwa mashabiki kwani Paula alikuwa amemaliza kidato cha nne na alikuwa akielekea kidato cha tano.

Wakati huo, msanii mwenzake, Harmonize alikuwa akichumbiana na mama wa Paula Fridah Kajala.

Harmonize alimsukuma Fridah kufungua kesi kwa Rayvanny kwa madai ya kuchumbiana na mtoto wa umri mdogo.

Mzalishaji  baba wa Paula, Pfunk Majani baadaye alisafisha hali akisema kuwa ana miaka 18 na kwamba alikuwa tayari ameosha mikono kutoka kwa binti yake.

KUpitia kwenye ukurasa wake wa instagram Rayvanny alipakia video na kukiri kwamba anatamani mambo ya ndoa.

Fahima alimsuta vikali Rayvanny kwa kuchukulia uhusiano wao kwa mzaha, huku Rayvanny akikimya bila ya kujibu madai yake Fahima.

"JAMANI JAMANI NAMIMI NIMETAMANI MAMBO YA NDOA HAYA 😭😭😭😭😭😭 ......

EMBU MTAG #Numberone wako hapa hata unaetamani kua nae unaruhusiwa kumtag," Aliandika Rayvanny.

Je msanii huyo anampeza bibi yake, au anatamani mambo ya ndoa na nani?