'Pesa haiwezi kukununulia furaha au ndoa'Ujumbe wa Akothee kwa mwanawe

Muhtasari
  • Mwanabiashara na msanii Akpthee, kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram amemshauri bintiye Vesha anaposherehekea siku yake ya kuzaliwa
vesha.5.000
vesha.5.000

Mwanabiashara na msanii Akothee, kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram amemshauri bintiye Vesha anaposherehekea siku yake ya kuzaliwa,

KUpita kwenye ujumbe mrefu aliambia Vesha kwamba anapaswa kuwashauri wenzake wazingatie maisha yao, na waache kutegema mitandao ya kijamii kila wakati.

Pia msanii huyo alimwambia bintiye kwamba asimkubali mwanamume ambaye anataka amlipie gharama yake kwani mwanamume huyo ni mvivu na hawezi wajibika.

Katika chapisho refu la media ya kijamii, mama wa watoto watano alisema kuwa licha ya kutaka kusugua sehemu kadhaa juu ya maisha yake ya zamani anafurahi binti yake sio miongoni mwa mambo hayo.

"HAPPY BIRTHDAY @ veshashillan Kila wakati ninajisikia kutaka kurudisha zamani, kufuta zamani na kusahau yote - kuanza maisha kama msichana safi anayewajibika!

Nakumbuka nina alama za uzima, Alama za milele ambazo haziwezi kusuguliwa, hata wakati! Uliweka alama kwenye Tumbo langu, moyo wangu na maisha yangu yote Sijuti hata siku moja ya maisha yangu kwa sababu uko kwenye kila sura ya maisha yangu mpenzi wangu.

Ikiwa Mifano ya Wahusika inapatikana, basi wewe ni MMOJA wangu.

inakuaje mtandao / watu mashuhuri hawajawahi kubadilisha njia yako ya kuishi? Inakuaje sikusiki ukisema nilichanganya kwa sababu nilifuata hivyo na hivyo?

👉 Waambie wenzako wenzako wazingatie maisha yao na waache mtandao peke yao. Hakuna mtu anayetuma udhaifu wao, kushindwa na kuchanganyikiwa kwa maisha mkondoni!

Fuata watu mashuhuri kwa kujifurahisha, Kamwe usilinganishe maisha yako na vitu unavyoona kwenye media ya kijamii, kamwe usibebwe na hypes za uhusiano unazoziona kwenye media ya kijamii, maisha ya chini ni ngumu," Aliandika Akothee

Akothee alizidi na ujumbe wake;

"Mtu yeyote katika maisha yako, shouid uwe na thamani ya maisha, unaweza kuwa mnaishi pamoja au mnakufa pamoja

Kamwe kuburudisha aina yoyote ya vurugu au kutokuheshimu kutoka kwa mwenzi 💪 Wakati watu wanakuonyesha ni nani mara ya kwanza!

Waamini 🔒 Mtu yeyote katika maisha yako anapaswa kuwa mwandamani, mwenzi wa roho na rafiki, sio MASHINE yako ya ATM! Ikiwa unataka au unatafuta tajiri, nenda uolewe na benki.

Mwanamke ni mcheshi zaidi na mwenye utulivu wakati wako sawa kifedha. Kuwa thabiti kifedha kwanza kabla ya kuanza kutafuta mtu mzuri kifedha

Pesa haiwezi kukununulia furaha au ndoa, lakini itafanya maisha yako kuwa rahisi.

Kamwe usimvumilie mwanamume anayekuruhusu ulipe bili zake vizuri, huyo haajibiki,".