'Kila siku kwangu ni baraka ya miujiza,'Jahmby Koikai amshukuru Mungu kwa ajili ya maisha yake

Muhtasari
  • Kila siku zake zilipokaribia, alikuwa anapatwa na uchungu mwingi
  • Jahmby ni miongoni mwa wanawake wanaosumbuliwa na ugonjwa wa endometriosis
  •  
    Miezi sita iliyopita Jahmby aliana kufanya kazi, baada ya muda mrefu kutokuwa kazini kutokana na ugonjwa wa endometriosis
Picha: JAHMBY KOIKAI
Picha: JAHMBY KOIKAI

Njambi 'Jahmby' Koikai alipoanza kupata hedhi akiwa na miaka 13, badala ya kuanza awamu ya matumaini maishani, alianza kipindi kigumu cha mahangaiko ya kila mara.

Kila siku zake zilipokaribia, alikuwa anapatwa na uchungu mwingi.

Jahmby ni miongoni mwa wanawake wanaosumbuliwa na ugonjwa wa endometriosis.

Miezi sita iliyopita Jahmby aliana kufanya kazi, baada ya muda mrefu kutokuwa kazini kutokana na ugonjwa wa endometriosis.

Mapema mwaka huu Jahmby alisema kwamba anaendelea vyema.

Kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram,amesema kwamba mambo ambayo watu wengi huona ni ya kawaida yamekuwa ya miujiza kwake.

Pia alimshukuru Mungu kwa kuwa naye katika safari yake.

"Nimekuja kwa muda mrefu sana. Kila siku kwa Njambi Koikai ni baraka ya miujiza. Baadhi ya mambo ambayo watu wanafikiri ni ya kawaida ni miujiza yangu

Kuwa hapa tena na kufanya kazi sio kitu ambacho mimi huchukua kama kawaida. Nilianza kufanya kazi miezi sita iliyopita

Mwili wangu umebadilika sana ingawa mimi siko bora lakini bado niko hapa. Sauti yangu na mapafu yameboresha mpango mkubwa

Nimekuwa nikienda kwa kasi  na nafasi ya Mungu. Siku kwa wakati. Kuwa hapa kushiriki katika miradi mingi ni kitu ambacho bado ninachochea

Ninakumbushwa juu ya aya ambayo inasema, 'Nitawawezesha miaka yote, kwamba nzige wamekula'. Sijui kuhusu wewe, lakini afya kubwa ni muujiza. kazi ya kiwambo ni baraka kubwa zaidi. Kwa mambo haya yote namshukuru Mungu. Unashukuru nini?" Aliandika Koikai.

Pia aliwaambia mashabiki wake kwamba kuna kitu moto au mradi unakuja kwenye mitandao yake ya youtube.