Wanawake!Haya ndio wanaume wa Kenya wanatarajia kutoka kwako wanapokuchumbia

Muhtasari
  • Wanawake, haya ndio wanaume wa Kenya wanatarajia kutoka kwako wanapokuchumbia
Pete
Pete
Image: SERENDIPITY DIAMONDS

Ukiamua  kufanya mazungumzo na mwanamke mchanga, maoni yake ya maisha hakika hayatalingana na toleo la utu wake mkubwa.

Kadri muda unavyozidi kwenda, huwa wazi kwa maisha na kuyaelewa kwa njia tofauti, akiunda itikadi zake mpya, na kuathiri maoni yake juu ya wanaume.

Jamii imeweka shinikizo kubwa kwa wanawake kila mtu akiwaambia wanawake nini cha kufanya ili kupata ndoa thabiti na yenye furaha.

Kusahau kuwa uhusiano na wenzi ni tofauti kote ulimwenguni, hakika hakuna njia ya kuingia kwenye ndoa.

Kwa kusikitisha, moja ya shida ambazo jamii imekataa kuangalia usoni na kutatua ni kutofundisha wanaume kuheshimu wanawake na kuwafanya wanawake waonekane wana hatia ya asili kwa kila kitu.

Kuna jambo moja muhimu kila mwanamke anatazamia kutoka kwa ndoa, na kwa mwanamume, amepanga kumuoa.

Mwanamke anatamani kupendwa na mtu wake bila masharti hata wakati wake mbaya.

Ni ndoto ya kila mwanamke kuolewa na mwanamume ambaye atachukua hatua kubwa milele na kuona mapenzi yao yakistawi.

Baada ya hatua ya uchumba na uchumba; hiyo ni katika hatua wakati mwanamume na mwanamke wamekubaliana kuoana, kuna matarajio fulani ambayo mwanamke anaingia katika ndoa hiyo.

Kwa hivyo wanaume wanatarajia nini kutoka kwa wanawake wakati wanapowachumbia?

1.Mwanamke mwaminifu,msafi

Hii ni jambo moja ambalo mwanamume hutarajia baada ya kumvisha mwanamke pete ya uchumba, pia hata biblia inasema 'Cleanness is next to God'  ukiwa mwanamke unatarajiwa kuwa msafi, sio usafi tu wa imwili ata roho iwe safi.

2.Mwanamke anayetumia akili

Mwanamke ambaye anajua kutatua shida zake na mumewe kwa njia ya kipekee na wala sio ktangaza kwa majirani.

3.Mwenye ana wazo la ndoa

Ndio kuna baadhi yao huchumbiwa laini ana taka kuendelea na maisha yake kivyake hataki kuolewa na mwanamume huyo.

Wanawake ukimuonyesha mwanamume una wazo ka alake haya basi atakuwa tayari kukuoa.

4.Mwenye ataleta amani nyumbani

Asilimia kubwa ya wanaume hawapendi urugu nyumbani kwao, wanapenda mwanamke ambaye ataleta amani katika jamii yao.

5.Pia mwanamume anatazamia kuwa na mwanamke amabye atamshika mkono na kusimama naye kwa vyvovyote vile wakati wa raha na shida.