Wewe bado ni mama mzuri hata wakati umechoka-Kambua

Muhtasari
  • Kulingana na msanii huyo kuwa mama sio jambo rahisi,kwani akina mama pia wana ndoto za kutimiza maishani
  • Pia ameweka wazi kwamba akina mama wengi huchoka,lakini huwa hawasemi wamechoka kulea

Msanii wa nyimbo za injili Kambua kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram, ameeleza jinsi akina amama ni wa muhimu katika maisha ya kila mmoja.

Kulingana na msanii huyo kuwa mama sio jambo rahisi,kwani akina mama pia wana ndoto za kutimiza maishani.

Pia ameweka wazi kwamba akina mama wengi huchoka,lakini huwa hawasemi wamechoka kulea.

"Leo tuzungumze juu ya Mama na afya ya Akili. Najua tumesikia sote juu ya msongo wa mawazo wa baada ya kuzaa na kupendeza kwa watoto, uzoefu wa mama wengi baada ya kupata mtoto

Lakini pia nataka kuzungumza juu ya uzazi wa siku hadi siku, jinsi inavyoshangaza, lakini pia jinsi inaweza kuchosha kweli

Tumejumuika kwa njia ambayo hairuhusu mama kusema kwamba wamechoka na wanahitaji msaada

Maoni yoyote ya vile hupunguza wewe kuwa 'mama mbaya' au 'mama asiye na shukrani'. Tabaka hizo ni nzito hata kwa mama kama mimi ambaye nimekuwa na safari ndefu ya kuwa Mama

Nitawezaje kusema kuwa nimechoka ?? .️ Je! Tunaweza kurekebisha ukweli kwamba kulea mama busu zote na kubembeleza

Hakuna chochote katika ulimwengu huu kilicho na hisia ngumu, zisizofurahi. Akina mama ni zaidi ya "mama tu" - na hisia, ndoto na yote."

Kambua aliendela na kusema;

"Wewe bado ni mama mzuri hata wakati umechoka, umekasirika, umechoka, kama vile unavyokuwa na furaha na nguvu.

Je! Uzoefu wako umekuwaje? Je! Umejisikia kuungwa mkono na kueleweka katika safari yako ya mama?"