Samahani ikiwa kuna mtu yeyote aliyeudhika-Eric Omondi awaomba wasanii msamaha

Muhtasari
  • Eric Omondi awaomba wasanii msamaha
Image: INSTAGRAM

"Samahani ikiwa mtu yeyote alikasirika na kuhudhika"Haya ni matamshi ya mcheshi  Eric Omondi akiomba msamaha baada ya kushambulia sekta ya muziki ya Kenya, pamoja na baadhi ya wasanii.

Usemi wake Eric Omondi aliousema siku ya JUmapili, alidai kwamba wasanii wezembea kazini, haswa baada ya kuoa.

Ni matamshi na usemi uliomfanya mcheshi huyo kubadilishana vita vya maneno kati yake na baadhi ya wasanii.

Jumatatu jioni, Eric Omondi kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram, alisema kwamba alikuwa na huruma ikiwa alimuudhi mtu yeyote na aliendelea kusema kuwa sasa ni muhimu kuendeleza na kufufua sekta ya muziki.

Alisema kwamba;

"Samahani ikiwa mtu yeyote alikasirika lakini kulikuwa na hakika hakuna njia bora ya kuiweka isipokuwa "sekta hiyo imekufa !!!"

Lakini hiyo imepita Marekani sasa. Jambo muhimu zaidi sasa ni kuzingatia na kuhamia kuelekea sekta hiyo

Kama vile Yesu alivyomwita Lazaro aliyekufa kutoka kaburini ninawaita wanamuziki wetu "Simama kutoka kwa wafu, toka kutoka kaburini

Tunapopanga kupiga dhoruba bunge wiki ijayo ili kudai kwamba wanamuziki wetu wa eneo hilo wanapewa malipo ya asilimia 75 kwenye vituo vyote. Tunapofanya kazi kwenye mazingira yote ili kuhakikisha kuwa uzaliwa, nitawaomba wanamuziki wa kuweka kazi na kwenda kilomita ya ziada. Masikio ya Tuwache na siasa Tuamke !!!" Aliandika Omondi.