'Tunakuombea,'Mashabiki wamwambia Akothee baada ya kufichua amelazwa hospitali

Image: INSTAGRAM// AKOTHEE

Msanii maarufu nchini Akothee hajakuwa kwenye mitandao ya kijamii, kama vile huwa awali huku akiwashawishi mashabiki wake.

Mama huyo wa watoto 5 aliwaacha mashabiki wake na wasiwasi baada ya kushiriki sehemu za video na picha akiwa hospitali.

Kutoka kwenye sehemu ambazo zimevutia athari za kihisia kutoka kwa mashabiki wake, Akothee inaonekana kuwa imewekwa kwenye drip huku akiongezwa maji.

Akothe alisajili hii kwenye hadithi zake za ukurasa rasmi  wa instagram na ukurasa wa Facebook akisema amelazwa.

Lakini hata hivyo alivutia tahadhari ya Wakenya na mashabiki wake, ni maelezo ambapo alisema kuwa wakati mambo yanapokuwa mbaya, ni familia tu ambayo itasimama kwa upande wako.

"Wakati wote wamekwenda utawala wa familia" alielezea Akothee.

Taarifa hii imesalia kwa Wakenya na  kutafakari ugonjwa gani ambao Akothee anauua.

Hizi hapa jumbe a mashabiki wakimtakia afueni ya haraka;

sandra_dacha: You are in my prayers jaber

yvonnedarcq: My darling Queen you are in my prayers πŸ™πŸ»

rahab_gichungu: Quick recovery Esther divine healing is your portion πŸ™

naomi.muthony: 😒😒😒😒😒😒😒😒😒😒 please be well soon

mburu_judy: Get well soon my Boss Lady πŸ˜’πŸ˜’πŸ™πŸ™πŸ™