Akothee awashauri mashabiki kupata matibabu iwapo wana msongo wa mawazo

Muhtasari
  • Akothee awashauri mashabiki kupata matibabu iwapo wana msongo wa mawazo
Image: INSTAGRAM// AKOTHEE

Akothee kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram amewashauri mashabiki wake jinsi ya kupambana na msongo wa mawazo.

Msanii huyo amewaeleza mashabiki wake jinsi alivyopigana na msongo wa mawazo miezi 6 iliyopita.

Pia aliwshauri mashabiki wake ambao wanapitia hali kama yake waweze upata matibabu.

"Afya ya akili inazidi kuwa mbaya! Usiogope kutafuta msaada! Haijalishi kama wewe ni maarufu au la!

Ugonjwa huu ni mbaya kuliko magonjwa makubwa ambayo nimewahi kusikia! Hakuna kitu kibaya zaidi kama kuhisi kukwama! Potea ! Tupu! Unyogovu & hisia na mashambulizi ya ndani na nje ya hofu! Anza kwa kuchambua mazingira yako.

Hata mwenzi wako mwenyewe anaweza kukusukuma ukingoni. Kuwa na akili yenye afya, usiruhusu mtu yeyote kuziba akili yako na kuisukuma kwa pumziko la kina!

Msongo wa mawao ni kweli 💪 Kutuma upendo kwa kila mtu anayepitia wakati huu mbaya Nilipigana na yangu miezi 6 iliyopita 💪🙏🙏🙏💪💪💪 Unaweza kufanya hivyo."